Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอบคุณจากใจ By KangsomKS :D ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ ร้านข้าวแกง KangsomKS เจ้าของร้านมาแล้วจ้าาา
200 มื้อแล้ว ชื่นใจมากๆเลยจ้า ยินดีด้วยนะจ๊ะ

ขอบคุณมากๆนะครับ ขอบคุณจริงๆ ที่อยู่ด้วยกันมาตลอด ขอบคุณกับทุกอย่างที่มอบให้กับผมนะครับ ไม่รู้จะพูดยังไงให้พอกับใจเลย ขอบคุณที่ทำให้ร้านข้าวแกงร้านนี้อบอุ่น

ผมอยากขอบคุณและพูดคุยกับทุกคนได้จริงๆ แต่คงเป็นไปไม่ได้ ก็ขอสัญญาว่าจะตั้งใจทำงานออกมาให้ดีๆ เพื่อทุกคนนะครับ แทนคำขอบคุณและความรักที่จะมอบให้กลับไปจากผมนะครับ รอยยิ้มที่มอบให้ขอให้รู้ว่า อยากมอบให้ทุกคนเลยนะครับ :D

ขอโทษนะครับ ถ้าแกงส้มคนนี้ทำอะไรไม่ถูกใจไม่พอใจทุกคนไปบ้าง ผิดพลาดไปบ้าง ขอโทษที่อาจจะ support พร้อมกันทุกคนไม่ได้ แต่จะทำเต็มที่ จะพัฒนาตัวเองและแก้ไขตัวเองให้ดีที่สุดนะครับ :D

รัก KSFC มากนะจ๊ะ และ FC ของทุกบ้านเลย ขอบคุณมากจริงๆครับ
อยู่ด้วยกัน เปิดร้านกันไปแบบนี้นานๆนะจ๊ะ :D

I'm not a perfect man but I will make you happy and smile
Thank for your supporting
I love you guys :D ., KS"

ปล. ผมใช้ User ของพี่ข้าวสวยนะครับ ของผมยังสมัครไม่ได้เลยจ้า
จะพยายามเข้ามาบ่อยๆนะจ๊ะ จุ๊ฟๆ

จากคุณ : Ranjuanne
เขียนเมื่อ : 18 พ.ค. 55 00:04:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com