Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++++++++++++++++++ Pic ฮั่น-แกงส้ม Hunz-KS TS8 มา SEED 97.5FM. วันนี้ จ้า+++++++++++++++++ ติดต่อทีมงาน

รูปนี้บอกสองหนุ่มว่าจัดให้ FC หน่อยจ้า

ก่อนเข้าไปสัมภาษณ์คลื่นซี้ด 97.5 FM อสมท

ฮั่น-แกงส้ม ลั๊ลล้าตลอดเว....
พนักงานมาขอถ่ายรูปตลอด 2 หนุ่ม
ไม่ได้นั่งกันเลยทีเดียว 555

มีจังหวะเหมาะเลยถามว่า

เรา : น้องแกง . (อาบน้ำป่ะเนี่ย อ่ะล้อเล่ง) ใส่เสื้อข้างในตัวเดิมนะเมื่อคืน
น้องแกง : อืม ....เป็นเสื้อใส่นอนครับ --' (เรา:คือไรแว้ 5555 ???? ช่างเหอะ55)  แล้วก็คุยเรื่อง MV รักเธอ 24 ชม .ที่มีข่าวเม้าในหน้าหลักว่า เหมือนของนักร้องธามไท ค่ายกามิกาเซ่ ซึ่งน้องแกงทำหน้างง งงวย และถามว่าใครอ่ะพี่ 5555  --ก็อธิบายไป แต่น้องก็ไม่กังวลอะไร ไม่เหมือนหรอกครับ บลาๆๆ (ชิล ชิล ได้ตลอด 555) และก็ถามเรื่องงานอีกนิดหน่อย ...

ส่วนฮั่น พอได้จังหวะก็ถามเรื่อง คลิป HFC บูม ภูมิใจนำเสนอมากก .....อืมมใช่คลิปของเราจริงๆๆ 555 บอกต่อหน้าฮั่นว่าพี่ถ่ายเอง (เพื่ออะไร555 แค่อยากบอกหมี) แล้วเกริ่นเรื่องทวิตเตอร์ ฮั่นก็บอกว่าทวิตเยอะมว๊ากกๆๆ ครับ แต่ฮั่นอ่านไม่ทัน  และแบบว่าทำคอตก 30 องศา (อืมม..ไม่ใช่ความผิดแกรที่อ่านไม่ทันนะเฟ้ย ณ จุดนี้ ...ไม่ต้องทำหน้าตาฮีซีเรียส อธิบายมา 1 หน้ากระดาษ -- ไม่ได้ออกข้อสอบ แลดูแคร์แฟนคลับจริงจังมาก) --  ฮั่นว่าบางข้อความก็ไม่ได้อ่าน อ่านไม่ทัน เพราะมันฟีดไม่ขึ้น ....

แก้ไขเมื่อ 18 พ.ค. 55 15:51:39

จากคุณ : Dunk K
เขียนเมื่อ : 18 พ.ค. 55 15:39:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com