Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[K-POP] เกม เพลงปริศนา ค้นหาเซียน K-POP (มาเล่นกันได้แล้ว){แตกประเด็นจาก C12112006} ติดต่อทีมงาน

เกม เพลงปริศนา ค้นหาเซียน K-POP

----------------------------

กติกา/ ข้อตกลง

1. ผมจะอัพเพลงลงในเว็บ upload-thai จากนั้นผมก็จะเอาลิงค์มาแปะไว้ในนี้นะครับ

2. ให้ตอบชื่อเพลง และชื่อวง หรือชื่อนักร้องนะครับ ถึงจะได้คะแนน

3. แต่สามารถตอบได้หลังจากที่ผมลงผ่านไป 1 นาทีแล้วนะครับ ถึงจะได้คะแนน ตอบเร็วกว่า แต่เวลาไม่ได้ ก็ไม่ได้คะแนนนะครับ

4. เพลงแต่ละข้ออยู่ทุกส่วนของเพลงไม่ว่าจะท่อนอินโทร เอ้าท์โทร กลางเพลง ฯลฯ อยู่ทุกส่วน ต้องฟังดีๆนะครับ

5. หากข้อไหนตอบกันไม่ได้ผมจะมีคำใบ้ให้นะครับ

6. ผู้ร่วมเล่นต้องใช้รูปแบบจัดชิดซ้ายทุกความคิดเห็นนะครับ โจทย์และคำเฉลยผมจะลงรูปแบบจัดชิดขวา

จะเริ่มเล่นวันนี้ เวลา 20.00 น. มาเล่นกันเยอะๆนะครับ!!

จากคุณ : daeza
เขียนเมื่อ : 18 พ.ค. 55 19:53:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com