Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เก็บตกช็อตฟิน "ฮั่นเเกง" ในรายการ ซุปตาร์ในดวงใจ อร๊ายยยย บินค่าบินนนนนนไปฟินเเลนด์ ติดต่อทีมงาน

วันนี้ฮั่นเเกงเยอะจริงๆ หยอกล้อกันตลอด พิธีกรถึงขนาดบอกว่า ปกติก็ไม่ได้จิ้น เเต่สองคนนี้หยอกล้อกันตลอดจริงๆ เข้าใจเเล้วทำไมถึงจิ้นกัน 55555

จริงๆก็สังเกตมานานละ ว่าตอนเเกงส้มเวลาเขินนี่ น้องจะส่งเสียงดังโวยวายขึ้นมาทันทีอ่ะ 5555 เขินทีไรเอาเสียงข่มตลอด วันนี้หลายช็อตมากกกกก น่ารักได้อีก เก็บตกเเต่ละช็อตเลยดีกว่า ถ้าพลาดอันไหนไป อย่าลืมท้วงนะจ๊ะเหล่าโคนัน

วินาที่ที่ 0.43

พี่ฮั่นเอ๋อได้อีก เเนะนำตัวเองว่า "ชื่อเล่นชื่อฮั่นครับ" น้องเเกงฮาเเตก หันไปกระซิบหัวเราะกับโดม "ชื่อเล่นชื่อฮั่น" สงสัยคงคิดในใจ พี่ตูมันเเนะนำตัวประหนึ่งเด็กประถมเข้าใหม่ ที่มาเเนะนำตัวตอนเปิดเรียน

วินาทีที่ 6.32

อันนี้ไม่ได้ยินจริงๆว่าฮั่นพูดว่าอะไร เเต่น่าจะล้อเเกงส้มว่าพูดอะไรซะหล่อเลย เลยส่งเสียง อัยยะจ๊ะๆๆ ล้อทันที เเกงส้มโวยวายเสียงดัง

"อย่าให้เล่นบ้างนะ!! อย่าให้เล่นบ้างนะ!!"

อิอิ พี่ฮั่นเงียบเลย ยอมครับยอม

วินาที่ที่ 7.47 ฮั่นพูดถึงเเฟนคลับ พอพี่พูดอะไรซึ้งๆบ้าง น้องเอาคืนทันทีเลยอ่ะ

"อย่าร้อง พี่อย่าร้อง...."

ตบเข่าพี่ปุๆ อร๊ายยย หยอกล้อกันตล๊อดดดดดด เเต่อันนี้เเอบขำโดมด้วย มีการทำท่าซับน้ำตา 5555555 โดมนี่ตลกหลายทีเเล้วนะ จังหวะปล่อยมุกนี่ได้เลย น่าจะไปเล่นซิทคอมอีกคน

วินาที 13.00 หลังจากเล่าเรื่องเซอรไพรซ์วันเกิด เเกงส้มหันไปหาฮั่น เเล้วบอก "ทีหลังเเกล้งชักจะไม่เชื่อเเล้วนะ ปล่อยชักเลยนะ" เเล้วจากนั้นฮั่นก็ไปกัดโดมเรื่องผิดคิว ฮามากกก ฮั่นเเบบกัดน้องงงงง ตอนหลังๆพิธีกรบอกให้ฮั่นชักให้ดู ฮั่นบอกว่า

วินาที 14.05

"อย่าเลยครับ เพราะเดี๋ยวแกงส้มหัวใจจะวาย"

กรี๊ดดดด เซอร์วิสกันเข้าป๊ายยยยยยยยยยยยยยย

เดี๋ยวน้องชายจะหัวใจจะวาย เพราะพี่ชายสุดที่รักชักชิมิ สงสารน้องเนาะ ก็น้องมันร๊ากรักพี่ อิอิ

ปล. อ่านอะไรในกระทู้นี้ ต้องหาร 2 ในเรื่องฟีลลิ่งของเรานะ เพราะเราพิมพ์ไป บินไป ฟิลลิ่งอาจจะเยอะไปนิีดดดด อิอิ เข้าใจนะเข้าใจนะ 555

ปล.2 พาร์ท 2 ของรายการ เดี๋ยวมาเก็บตกต่อนะ กำลังรอคลิป 5555

แก้ไขเมื่อ 20 พ.ค. 55 14:53:50

จากคุณ : ในภวังค์
เขียนเมื่อ : 20 พ.ค. 55 14:50:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com