Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

น้องเเคนเป็นชู้ทางใจกับพี่ฮั่น?!!! น้องเเกงทราบเเล้วเปลี่ยน! คุณทรายทราบเเล้วเปลี่ยน! ติดต่อทีมงาน

เมื่อกลางวันมัวเเต่ฟินนนน กับฮั่นกับเเกง ฮั่นพูดอะไร เเกงพูดอะไร เก็บทุกเม็ด! จนมาเจอในเด็กดี บอกเเคนพูดบางอย่างหลังจากที่ฮั่นผลักเเคนกระเด็นไป มีการตัดพ้อบอกพี่ฮั่นว่า

"ผมเข้าใจครับ ผมเข้าใจ ........ผมมันก็เเค่ชู้ทางใจ!"

อร๊ายยย อ่านเเล้วอึ้ง จริงป่ะะะ ทำไมตอนดู ฉันไม่ได้ยินนนนน เลยตามไปฟัง ว่าเเคนพูดจริงไหม อร๊ายยย พูดจริงๆด้วยอ่ะ ก๊ากกกกกกกกกกกกก ฮาาาาาาาาาาาาาาาา มากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

อ่ออออ นี่คือเหตุผลที่เห็นเเกงฮั่นก็ต้องเห็นเเคนป่ะ 555555

ตาย ตาย ตาย คุณภรรยาหลวงคะ!!
เคยส่งโดมไปสกัด ฮั่นเเกง ก็พลาดมาเเล้ว
คุณภรรยาหลวงมองข้ามตัวเเปรสำคัญน้องเเคนนะคะ
ตอนนี้เค้าอาจจะเป็นเเค่ชู้ทางใจ เเต่เหมือนเค้าจะเป็นรูมเมทกันด้วยนะ!! รักเเท้เเพ้ใกล้ชิดนะเออ!!

ปล. กระทู้นี้เก๊าเเซวเเคนเอาฮานะ ใครจริงจังเค้ามาโกดเก๊ามิได้นะ (ต้องดักไว้ก่อน เผื่อมีคนจริงจัง 5555)

credit คลิปที่ตัด gunJjong

แก้ไขเมื่อ 20 พ.ค. 55 21:10:12

จากคุณ : ในภวังค์
เขียนเมื่อ : 20 พ.ค. 55 21:09:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com