Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

HFC ค่ะวันนี้ พร้อมใจ ทวิตหมู่ ถึงน้องฮั่น ในโอกาส ครบรอบ 1 เดือน ของการออกจากบ้านกันดีกว่าไหมค่ะ ติดต่อทีมงาน

ต้องขอขอบคุณ คุณปูลาย เลยนะคะ  ที่จำได้ว่าวันนี้ เป็นวันครบรอบ 1 เดือน ที่น้องออกจากบ้านมา  อ้างถึง กระทู้ ตามนี้ http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C12131811/C12131811.html

---------------------------------------------------------------------------

HFC ที่น่ารักทุกคน  พวกเรามาร่วมพลังกันอีกวันหนึ่งดีไหมค่ะ เพื่อระลึกถึง ความทรงจำ ในวันนั้นด้วยการ ช่วยกัน แต่งข้อความทวิต ถึงน้องฮั่น    และ ในวันนี้ พวกเราก็ช่วยกันให้ของขวัญน้องฮั่น ด้วยกัน   โหลด เพลง บิด   ให้ในสัปดาห์นี้ เป็น  top download ซักครั้ง
มันคงเป็นของขวัญที่พวกเราสามารถทำให้น้องได้  ถ้าพวกเราทุกคน พร้อมใจกันร่วมแรงร่วมใจกันนะคะ    (ขออนุญาตรวมกระทู้ คุณ Tempura รวมกระทู้เลยนะคะวันนี้)

-----------------------------------------------------------------------------

วันที่น้องออกจากบ้านวันนั้นรู้สึกใจหายเสียใจ แต่พอรุ่นขึ้นอีกวันที่ได้ดู Daily เรากลับมีความสุขมากที่ได้เห็นน้องมีความสุข  ไม่อีดอัด  ไม่เครียด  ไม่กดดัน  และน้องได้ลงจากเวทีอย่างสมศักดิ์ศรี  ต่อจากนี้เป็นต้นไป มันคือของจริง ชีวิตจริง  ไม่ว่าจะได้ที่เท่าไรก็ตาม สิ่งที่สำคัญที่สุด คือ  อยากเห็นน้องฮั่นมีความสุขและประสบความสำเร็จ ด้วยการเป็น ศิลปิน ตามเส้นทางที่น้องเลือกเดิน  ดังนั้นพวกเราช่วยกัน ปฏิบัติ ภารกิจให้สำเร็จลุล่วงไปด้วยกันดีไหมค่ะ
--------------------------------------------------------------------------

1.ทวิต หมู่คณะ   เนื้อหา มี คำว่า  #WELOVEHUNZ  เหมือนเดิม
ใจความ บ่งบอกว่าพวกเราจำได้ว่า วันนี้ ครบ 1 เดือนสำหรับการออกจากบ้าน   เน้น ฮา เน้น ซึ้ง  ตามแต่สะดวก

ปิดรับข้อความ 22.00  ปิดโหวต 22.15   ส่งข้อความพร้อมกัน 22.30
---------------------------------------------------------------------------

2.พร้อมใจกันให้ของขวัญน้องฮั่น ด้วย  ดาวโหลดเพลง บิด
 กด *12310315983 แล้วโทรออก  เวลา 22.30 น.
 คนละ 2-3 โหลด ก็ยังดี ทำให้น้อง ให้เป็น  top download ซักครั้ง
 ในสัปดาห์นี้ กัน  นะคะ Pls.

“ภูมิใจกับตำแหน่งที่ 3  ใน 3 โลก “

HUNZ  Fighting   !!!!!!!!!!!!!!!!    

HFC ที่น่ารักทุกคน  Fighting !!!!!!!!!!!!

แก้ไขเมื่อ 23 พ.ค. 55 21:28:01

จากคุณ : flowerpot
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 55 18:23:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com