Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

HFC โปรดเข้ามาโหวตๆๆ....เรื่องการประมูลของให้ฮั่นที่ ศรีราชา 26 พ.ค.นี้ ติดต่อทีมงาน

แล้วแต่ใครจะประมูล คนชนะก็ได้ของไป (11 คน)
  HFC รวมตังค์กัน ถ้าประมูลได้ คืนของให้ฮั่น ส่วนเงินก็ถือว่าทำบุญ (12 คน)
  HFC รวมตังค์ประมูล (แบบข้อ2) แต่ของที่ได้เราเอามาประมุลกันในหมู่ FC อีกที (สรุปคือไปชิงของมาก่อนแล้วค่อยแย่งกันอีกที 555+) (45 คน)

16.18%
  แล้วแต่ใครจะประมูล คนชนะก็ได้ของไป (11 คน)
 17.65%
  HFC รวมตังค์กัน ถ้าประมูลได้ คืนของให้ฮั่น ส่วนเงินก็ถือว่าทำบุญ (12 คน)
 66.18%
  HFC รวมตังค์ประมูล (แบบข้อ2) แต่ของที่ได้เราเอามาประมุลกันในหมู่ FC อีกที (สรุปคือไปชิงของมาก่อนแล้วค่อยแย่งกันอีกที 555+) (45 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 68 คน

เหมือนจะโหวตซ้ำๆ (ก็จริง) 555+

แต่คุยกับพี่เบลแล้ว (flowerpot) จขกท.กระทู้โหวตอันเดิม
ให้กระทู้นี้ ชี้ชัดๆไปเลยว่าจะเอายังไง รบกวนพวกเรากดโหวตอีกรอบนะคะ

ถ้าผลออกมาเป็น ตอบข้อ 2 หรือ 3  พี่เบล จะดำเนินการต่ออีกที
โดยจะมาตั้งกระทู้แจ้งค่ะ แบบว่า ใกล้ถึงวันแล้ว ต้องหาข้อสรุปค่ะ

**ปิดโหวต 22.00 น. ละกันนะคะ **

ดูกระแสน่าจะเป็น ข้อ 3 พรุ่งนี้จะได้มีเวลาโอนตังค์กันเน้อ...

//ขอบคุณที่แสดงความเห็นค่ะ

แก้ไขเมื่อ 24 พ.ค. 55 19:57:55

จากคุณ : m_kitty
เขียนเมื่อ : 24 พ.ค. 55 18:26:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com