Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหานักร้องญี่ปุ่นคนนึงที่ดังในอเมริกาช่วงยุค70 ร้องเพลงสากลที่ดังมากๆ ติดต่อทีมงาน

คือจำได้คราวๆว่ามีนักร้องญี่ปุ่นคนนึงไปดังในอเมริกาช่วงยุค 70 ร้องเพลงภาษาอังกฤษ

มีเพลงฮิตติดหูอยู่เพลงนึง ซึ่งถ้าได้ยินหลายๆคนน่าจะรู้จัก คือผมเคยฟังตอนเด็กๆนะครับ

แต่ผมไม่รุ้จักชื่อนักร้อง ไม่รู้จักชื่อเพลงด้วย จำได้คร่าวๆว่าในเพลงมีคำว่า History ๆ ในช่วงท่อนฮุค แค่นี้เอง

มีใครพอจะรู้จักบ้างมั้ยครับ อยากฟังเพลงนี้มากๆ

จากคุณ : Galacta
เขียนเมื่อ : 25 พ.ค. 55 22:44:46 A:182.52.139.57 X: TicketID:315801

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com