Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หมีฮั่นมาแล้ว ติดต่อทีมงาน

อาจารย์สอนให้รักในความรู้ แต่พวกคุณสอนให้รู้ในความรัก 555
สวัสดีก๊าบบ ขอมาเกรียนหน่อยนะ อิอิ
ผมฮั่นเองนะครับ พอดียืมuser nameพี่ผมมาใช้
เป็นยังไงกันบ้างครับ ยังแข็งแรงเหมือนผมอยู่ไหมครับ
ผมยังแข็งแรงอยู่เหมือนเดิม แรงไม่ยอมเปลี่ยนปลั๊ก รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลงนะจ๊ะ กิ๊วๆๆ เสี่ยวจริงเลย แต่อยากบอกว่า
มุขเสี่ยว อาจจะใช้ไม่ได้กับทุกคน เพราะมันถูกคิดค้น เพื่อนใครบางคนเท่านั้นเองนะจ๊ะ กิ๊วๆๆ
พอละครับ สนุกๆนะ อย่าคิดมาก

จากวันแรกที่ไม่คิดเลยว่าจะมีคนเชียร์
มาวันนี้ก็อยากจะมาขอบคุณทุกๆคนครับที่เป็นกำลังใจให้กันมาตลอด
ความรักที่ให้มา ทุกกำลังใจที่ให้มา ฮั่นจะไม่ทำให้สูญเปล่า
จะพัฒนาตัวเองต่อไปเรื่อยๆ
จะร้องเพลงเพราะๆให้ทุกคนฟังให้ได้ สัญญา
ทุกวันที่ผ่านมาตั้งแต่ได้เห็นทุกคนและทุกกำลังที่ส่งให้กันมาตลอด
ฮั่นมีความสุขมากครับ ดีใจที่เห็นทุกคนยิ้มอย่างมีความสุข
อยากให้ทุกคนเก็บความรู้สึกดีๆนี้ไว้
และทุกครั้งที่นึกถึงจะได้รู้ว่าพวกเรายังมีกันและกัน
ดูแลตัวเองกันด้วยนะครับ
รักและเป็นห่วงทุกคน
ขอให้เราทุกคนรักกันแบบนี้นานๆ
ขอบคุณมากครับ จากหมีฮั่น ถึงทุกๆคน <3

จากคุณ : eawcrup
เขียนเมื่อ : 27 พ.ค. 55 00:40:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com