Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฮั่นมาแล้วน๊า กระทู้ด๋อยกันเลยทีเดียว{แตกประเด็นจาก C12150638} ติดต่อทีมงาน

ใครแคปไว้มั๊งอ่า

อาจารย์สอนให้รักในความรู้ แต่พวกคุณสอนให้รู้ในความรัก 555
สวัสดีก๊าบบ ขอมาเกรียนหน่อยนะ อิอิ
ผมฮั่นเองนะครับ พอดียืมuser nameพี่ผมมาใช้ เป็นยังไงกันบ้างครับ ยังแข็งแรงเหมือนผมอยู่ไหมครับ ผมยังแข็งแรงอยู่เหมือนเดิม แรงไม่ยอมเปลี่ยนปลั๊ก รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลงนะจ๊ะ กิ๊วๆๆ เสี่ยวจริงเลย
แต่อยากบอกว่า มุขเสี่ยว อาจจะใช้ไม่ได้กับทุกคน เพราะมันถูกคิดค้น เพื่อนใครบางคนเท่านั้นเองนะจ๊ะ กิ๊วๆๆ พอละครับ สนุกๆนะ อย่าคิดมาก
จากวันแรกที่ไม่คิดเลยว่าจะมีคนเชียร์ มาวันนี้ก็อยากจะมาขอบคุณทุกๆคนครับที่เป็นกำลังใจให้กันมาตลอด
ความรักที่ให้มา ทุกกำลังใจที่ให้มา ฮั่นจะไม่ทำให้สูญเปล่า จะพัฒนาตัวเองต่อไปเรื่อยๆ จะร้องเพลงเพราะๆให้ทุกคนฟังให้ได้ สัญญา
ทุกวันที่ผ่านมาตั้งแต่ได้เห็นทุกคนและทุกกำลังที่ส่งให้กันมาตลอด ฮั่นมีความสุขมากครับ
ดีใจที่เห็นทุกคนยิ้มอย่างมีความสุข อยากให้ทุกคนเก็บความรู้สึกดีๆนี้ไว้ และทุกครั้งที่นึกถึงจะได้รู้ว่าพวกเรายังมีกันและกัน
ดูแลตัวเองกันด้วยนะครับ รักและเป็นห่วงทุกคน
ขอให้เราทุกคนรักกันแบบนี้นานๆ ขอบคุณมากครับ จากหมีฮั่น ถึงทุกๆคน <3

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ค. 55 01:02:52

จากคุณ : โจอี้มีช
เขียนเมื่อ : 27 พ.ค. 55 00:57:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com