Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จาก HFC มือใหม่ที่เมื่อวานพลาดกระทู้พี่ฮั่น ติดต่อทีมงาน

จาก HFC มือใหม่ที่เมื่อวานพลาดกระทู้พี่ฮั่น

คำเตือน!! : กระทู้เพ้อ เวิ่น และไม่มีสาระอย่างรุนแรง แถมยาวด้วย!

สวัสดีค่ะ หนู  HFC ค่ะ
หนูเคยตั้งกระทู้ไปแล้วกระทู้นึง เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมา

เมื่อวานพี่ฮั่นเข้าเว็บเข้าบอร์ด หนูก็รอ สายบอกมาห้าทุ่ม หนูก็รอ
รอไปรอมา รอท่าไหนไม่รู้ รู้อีกที...

เช้าแล้ว!!

ตื่นมาด้วยท่ามือกอดโน้ตบุ๊คแนบอก ถ้าตายก็ถือว่าตายในหน้าที่
ณ จุดนี้ไม่รู้จะดีใจ เสียใจ หรือตลกตัวเองดี //หัวเราะทั้งน้ำตา
ตื่นปุ๊ปก็ไม่ได้ชงไม่ได้เช็ค รีบอาบน้ำไปเรียนด้วยหัวใจที่บอบช้ำ
พี่ฮั่นอุตส่าห์มาหาตั้งหลายที่ แค่ในฝันหนูอีกที่ทำไมไม่มา โทษใคร? โทษพี่ฮั่น!
กลับมาพบว่าพี่ฮั่นทำเว็บล่ม ทำกระทู้ด๋อย โธ่ถัง! พ่อคุณจะฮอตก็ให้มันพอดิบพอดีเถอะ

หลังจากนี้หนูเปิดเทอมเต็มตัว เรื่องตามกระทู้คงต้องเพลาๆลง
แต่นั่นไม่ได้หมายความว่า หนูรักพี่น้อยลงหรอกนะพี่ฮั่น

หนูจะทำตัวเป็น HFC และนักเรียนที่ดีพร้อมๆกัน
(ตัดใจไม่ไหววว ทิ้งเธอไม่ลงงง ไม่รู้ฉันเป็นอะรายยย //ฮัมเพลงพี่บี้ด้วยแอบลิบ 12 โน้ต)

รอวันหนูจบด็อกเตอร์นะคะ พี่ฮั่น จบเมื่อไหร่หนูจะให้แม่ไปขอ (หนุคุยกับแม่แล้วนะเออ)

ป.ล. 1 ต่ำกว่า 18 ให้เป็นลูกหรอคะ!?  โธ่  ป้ะ...หนูหมายถึง พี่ขา เด็กกว่าแล้วไง!!
บัตรคิวหรอ? หนูไม่สนหรอก หนูชอบแซงคิว //โดนคนอื่นตบตีข่วน
หนูอยู่ใน ส.ม.ฮ.ท สมาคมเมียฮั่นแห่งประเทศไทยด้วยล่ะ ใครหาหนูเจอ หนูให้จุ๊บหนึ่งที อิอิ

ป.ล. 2 รักและขอบคุณ HFC ทุกคนนะคะ อยู่ด้วยกันอย่างนี้ไปนานๆนะ อย่าลืมดูแลตัวเองด้วย เก๊าเป็นห่วง

ป.ล. 3 เห็นกระทู้ล่างๆ ปรับทุกข์เรื่องได้ยินคนว่าพี่ฮั่น ใช้วิธีหนูซิ เอาเรื่องพี่ฮั่นดีๆน่ารักๆไปเล่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
กรอกหูเช้าสายบ่ายเย็น (ก็ยัง I Love U) เพราะบางทีคนอื่นเขาไม่ได้ติดตาม เขาก็ไม่รู้
หนูใช้วิธีนี้ ทำสำเร็จไปหลายรายแล้ว (แต่ข้อเสียคือ มันทำให้คนอื่นรู้ว่าหนูบ้าพี่ฮั่นมากแค่ไหน .__.)

ป.ล. 4 หนูเห็นพวกพี่ๆดราม่ากันหลายกระทู้ ใจคอจะดราม่ากันทุกสัปดาห์เลยหรือคะ
รักที่พี่ฮั่นเป็นพี่ฮั่น เรื่องอื่นทำไมต้องสนใจคะ บางครั้งตัวหนังสือก็สื่ออะไรมากไม่ได้
เพราะฉะนั้นก่อนพิมพ์อะไรแสดงความเห็นอะไรใช้วิจารณญาณนะคะ เราไม่ใช่เจ้าชีวิตเค้า
รักให้อยู่ในขอบเขต เป็นห่วงก็ให้พอดี พี่ฮั่นโตแล้วนะคะ ทำงานในวงการมาก็หลายปีแล้ว
จะนอยด์ จะเศร้า จะดราม่ายังไงก็ได้ แต่อย่าปล่อยมือพี่เค้านะคะ

ป.ล. 5 หนูมันขาซุ่ม ไม่ถนัดเม้น เน้นให้กีบล่ะ (ยังมีหน้ามาภูมิใจ?)

จากคุณ : crazygirlgod
เขียนเมื่อ : 27 พ.ค. 55 22:56:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com