Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฮัทมาแล้ววววคร้าบ ^____^ ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นฮัทก็ต้องขอบอกคำว่าสวัสดีอย่างเป็นทางการก่อนนะคร้าบ อยากเข้ามามากๆจนในที่สุดวันนี้ก็มีไอดีเป็นของตัวเองแล้วนะคร้าบ ดีใจมากๆ มีแต่คนอยากให้ฮัทเข้ามา บอกว่าแฟนคลับคนรักฮัทในพันทิปดีมากๆน่ารักที่สุด ฮัทเข้ามาอ่านทุกครั้งก็จะมีความสุข รู้สึกมีกำลังใจ มีพลังมากมาย นี่เป็นครั้งแรกเลยครับที่ได้เข้ามา อบอุ่นมาก ตั้งกันเป็นบ้านเป็นครอบครัว ของเพื่อนๆthe star8ทุกคน ของฮัทก็บ้านHUG HUT ซึ่งเป็นชื่อที่น่ารักมากมาย^^ ตั้งแต่ออกมาจากบ้านเดอะสตาร์ฮัทก็ได้พบเจอคนที่รักฮัทมากมาย ไม่เคยคิดว่าชีวิตนี้จะมีคนรัก คนหวังดีกะเรามากมายขนาดนี้ ก็รู้สึกปลื้มปิติ อย่างบอกไม่ถูก ฮัทรูสึกมีความสุขมากนะครับ ที่เห็นคนที่รักฮัทมีความสุขเสมอ ไม่ว่าจะเวลาที่ฮัททำอะไรก็ตาม ทุกคนก็อยู่กับฮัทเสมอคอยให้กำลังใจ ฮัทต้องขอขอบคุณมากๆนะครับ ขอบคุณครอบครัวของฮัททุกๆคนในบ้านพันทิป ขอบคุณบ้านคนที่รัก ฮัท แคน แกง โดม ฮั่น สต็อป สมาย เฟรม ทุกบ้านดูรักในตัวของพวกเราทุกๆคนมากๆ ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งทุกอย่างที่ให้ฮัทนะครับ ฮัทจะไม่มีวันลืมความทรงจำที่หาที่ไหนไม่ได้ จะไม่ลืมสิ่งที่ทำให้ฮัทมีวันนี้ได้ รอยยิ้มและความรัก ของทุกๆคนมันมีค่ามากมายเหลือเกิน ฮัทรับรู้ได้เสมอนะครับ อยากจะบอกว่าฮัทรักทุกๆคนมากนะครับ ไม่ว่าจะอะไรยังไงก็จะอยู่กับทุกคนเสมอ ไม่มีหมดรักเล้ย และฮัทจะเข้ามาอ่านมาคอมเม้นมาโพสบ่อยๆนะครับ บ๊ายบายย ^___________^ HUT

จากคุณ : DragonHut
เขียนเมื่อ : 27 พ.ค. 55 23:40:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com