Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

VOTE! Favorstar 2011 ช่วยกัน VOTE ให้ JERRY ครองอันดับ 1 เป็นปีที่ 6 กันด้วยนะคะ ติดต่อทีมงาน

ทู้เก่า 100 กว่าแล้วคงมีหลายคนอยากได้บ้านใหม่ วันนี้แวะไป VOTE Favorstar ก็เลยถือโอกาสเอาข่าวมาบอกญาติๆ นะคะ

ไม่ได้เข้าไปซะนาน วันนี้หน้าตาเวปเปลี่ยนไปซะแล้ว แต่ก็ทำให้เราดูง่ายขึ้นนะคะ เพราะมีคะแนนขึ้นมาให้เราได้เห็นกันเลย

มองขึ้นไปแถบบาร์ข้างบน เห็นมีปีตั้งแต่ ปี 2005-2011 ลองคลิ๊กเข้าไปดูก็เพิ่งจะรู้ว่า JERRY YAN ของเราครองอันดับ 1 ติดต่อกันมา 5 ปี ซ้อนแล้วเหรอเนี่ย (2006-2010)

ว้าวววว ขาดก็แต่ปี 2005 ปีเดียวที่อยู่อันดับ 2

หวังว่าล่าสุดปี 2011 ที่ยังเปิดให้เรา VOTE อย่างต่อเนื่อง (นี่ก็จะเดือน 6 ปี 2012 แล้วนะทำไมยังไม่สรุปผลซะที) แต่ผลที่เป็นอยู่ขณะนี้ก็จะเดาได้ว่าต้องครองอันดับ 1 เป็นปีที่ 6 แน่นอน!

ยังไงเพื่อนๆ ก็อย่าลืมเข้าไปคลิ๊ก VOTE ทุกเวลาที่อำนวยนะคะ โหวดได้วันละครั้งคะ

http://favorstar.com/year.html?v=2011

แก้ไขเมื่อ 29 พ.ค. 55 21:41:43

จากคุณ : pp_lemon
เขียนเมื่อ : 29 พ.ค. 55 16:09:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com