Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai Lover-s Home 30 May 12: Zai Press Con of SOKENBICHA at Taipei + MONTBLAN Event at Beijing <<{แตกประเด็นจาก C12087785} ติดต่อทีมงาน

พลุ สวัสดีสาวๆบ้านไจ๋ทุกๆคน กับวันดีที่ไจ๋จะออกงานในรอบ 3 เดือนนี้นะคะ ^O^ flower
วันนี้วันดี ที่จะได้เห็นโฉมหน้าของพ่อตัวดีแห่งบ้านเรา ที่จะมีงานเปิดตัว Presenter ตัวใหม่
ของชาดำ + อู่หลง ตัวใหม่ ของ “爽健美茶” ที่มีชื่อว่า “爽健美茶黑覺醒茶
(Refreshing Health Beauty tea - Black Awakening Tea) นะคะ
โดยวันนี้ไจ๋จะมีงาน Press Conference เพื่อเปิตตัว Presenter และ โฆษณาชาตัวใหม่นี้
พร้อมกันนี้จะมีการถ่ายทอดสดกิจกรรมในงาน โดยให้แฟนเพจใน Facebook ของชานี้
สามารถชมภาพถ่ายทอดสดและเล่นเกมส์กันได้ แบบ real  time ผ่านทาง Facebook นะคะ

หลังจากนี้ ในวันรุ่งขึ้น 1 Jun ซึ่งขึ้นเดือนใหม่ เดือนดีของไจ๋....
ไจ๋ก้อจะเดินทางไปปักกิ่ง เพื่อร่วมงานของ Jewelry Fashion Event ของ "Montblanc" (万宝龙时尚活动)
ในจิวเวอร์รี่เซต Monaco Grace Princess พร้อมกับดาราอีกหลายท่าน...

หลังงานนี้ ไจ๋ก้อจะมีการถ่ายทำหนังที่เมืองจีนต่อ ซึ่งต้องบินไปถ่ายหนังเรื่องใหม่ที่จีนช่วงนึงค่ะ
ซึ่งเราก้อสามารถติดตามข่าวกันต่อไปเรื่อยๆนะคะ แล้วจะมา update กันค่ะ

....เรื่องยิ่งใหญ่อีก 1 เรื่องคือ .....อีกไม่ถึง 1 เดือนก้อจะวันเกิดเจ้าบ้านแล้วนะคะ
อีกประมาณ 10 วัน เราก้อจะได้พูด “Happy Birthday” ให้เจ้าบ้านที่จะมีอายุครบ 31 ปีเต็ม
เป็นหนุ่มที่แข็งแกร่งและเติบโตบนเส้นทางนี้ เหมือนที่เจ้าบ้านอยากเติบโตในเวลานี้
ขอให้เจ้าบ้านเองมีความสุขในสิ่งที่ทำเสมอและตลอดไป

ตอนนี้ไจ๋กำลังจะเริ่มทำงานอีกครั้งแล้ว.....
ขอให้ไจ๋พักผ่อนและ เตรียมงานใหม่ของตัวเองอย่างดีที่สุด
พวกเราจะคอยเป็นกำลังใจ สำหรับงานและสิ่งต่างๆ ที่จะเกิดขึ้นต่อไป
และสนับสนุนผลงานของไจ๋ตลอดไปค่ะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

แก้ไขเมื่อ 31 พ.ค. 55 06:25:13

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 30 พ.ค. 55 21:23:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com