Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[clip] แกงส้มน่ารักมาก เป็นธรรมชาติสุดๆ บนรถตู้เดินทางกลับทำบุญ ... สินะ ติดต่อทีมงาน

ข้าวสวย "พูดสิครับ" ... 5555 น้องข้าวอย่าดุน้อง ^___^
แกงส้ม "วันนี้ไปทำบุญครับ อย่าลืมไปทำบุญกันนะครับ โย่ว!!!!" ... ยังจะโย่วนะแกง 5555

ชอบตอนสุดท้ายมาก
ข้าวสวย "เดี๋ยวดิ กำลังจะไอ้นี่"
แกงส้ม "อะไร อะไร ไอ้นี่อะไร"

55555555555555555555

ฮ่า และ น่ารัก พี่น้อง KS

http://socialcam.com/v/PwE5fwvG?autostart=true&fs=twitter&fsk=D2xydEjB

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 55 09:11:29

จากคุณ : TheLightningSandd
เขียนเมื่อ : วันวิสาขบูชา 55 09:10:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com