Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai Lover-s Home 4 Jun 12: Countdown 31th Happy Birthday Zai Zai << ติดต่อทีมงาน

flower สวัสดี วันหยุดนักขัตฤกษ์ ในเดือนดี เดือนมิถุนายนนะคะ flower
อีกไม่กี่วัน ก้อจะถึงวันเกิดของเจ้าบ้านเราแล้วนะคะ...ซึ่งปีนี้ไจ๋จะมีอายุครบ 31 ปี บริบูรณ์
เราก้อจะมาร่วมนับถอยหลังวันคล้ายวันเกิดของเจ้าบ้านกัน....^___^

ตอนนี้ ไจ๋เสร็จสิ้นงานใหญ่ 2 งาน คือ งาน Press เปิดตัว Presenter และ สินค้าของชาดำ + อู่หลง
ตัวใหม่ ของ “爽健美茶” ที่มีชื่อว่า “爽健美茶黑覺醒茶  (Refreshing Health Beauty tea - Black Awakening Tea) ค่ะ
และก้อได้เดินทางไปร่วมงานเปิดตัวแฟชั่น จิวเวอร์รี่เซตใหม่ของ "Montblanc" (万宝龙时尚活动) ที่ปักกิ่ง

หลังจากนี้ หลังจากไจ๋กลับมาพักผ่อนที่ไต้หวันสักพัก และจะเริ่มงานใหม่คือถ่ายทำหนัง
โดยจะบินกลับไปเมืองจีนอีกครั้ง เพื่อถ่ายทำที่นั่น ภายในเดือนนี้ค่ะ
ติดตามข่าวสารกันได้เป็นระยะๆ นะคะ ใครที่คิดถึง ก้อดูภาพ และ โฆษณาชา
ที่มีให้ติดตามและเก็บให้หายคิดถึงค่ะ

และในวันที่ 9 มิถุนายน นี้ เราจะมาร่วม “Happy Birthday” ให้เจ้าบ้านที่จะมีอายุครบ 31 ปีกัน
ขอให้ไจ๋ เป็นไจ๋ที่แข็งแกร่งและเติบโตอย่างสวยงาม
ขอให้เจ้าบ้านเองมีความสุขในสิ่งที่ทำเสมอและตลอดไป
ขอให้ไจ๋พักผ่อน นอนหลับ และ มีช่วิตที่เป็นสุขทุกวัน ทุกเวลา
พวกเราจะ รัก และสนับสนุนในงานและตัวตนของไจ๋ตลอดไป

Credit Thanks : pics from vicchoubaby @ weibo.com

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 55 13:11:26

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : วันวิสาขบูชา 55 13:10:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com