Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำที่ซื้อหนังสือ...H ติดต่อทีมงาน

เล่มสีเหลือง...ซื้อได้ที่...B2S...เซ็นทรัลราดพร้าว..และร้าานอื่นๆ..ในห้างนั้น..(ตอนซื้อยังเหลืออีกเพียบเกิน  10  เล่ม  ..ซื้อวันนี้นะ)

เล่มสีฟ้า..B2S..ฟิวเจอร์..ทั้งห้างมีแต่สีฟ้า....(ตอนซื้อยังเหลืออีกเพียบ...ซื้อวันเสาร์นะ)

อันนี้เราสังเกตุเองนะไม่รู้จริงเปล่า...ในเซ็นทรัลลาดพร้าวอะ...เราเห็นแต่สีเหลือง..และที่ฟิวเจอร์..เราก็เห็นแต่..สีฟ้า..มันแบ่งขายแต่ละโซนมั้งนะ..เราเดาเอา....

แต่ขวัญเรือนอะ..เราซื้อ..คนละที่อะแหละ...แต่ตอนหลังเห็นที่เซเว่นตลาดกระทรวงการคลังมีทั้ง  2  สี  ( รู้สึกอึนเล็กๆ..ตรูไปเดินจนขารากกว่าจะได้  2 เล่ม..ที่แท้..ใกล้ตัวมีทั้ง 2 เล่ม...เฮ่อ)

ปล.  หนังสือที่ซื้อมา..ไม่ได้เปิดอ่าน..เรื่องอื่นเลย..เปิดรูปแล้วก็ปิด...หนังสือเรียบกริป...ขออภัยเจ้าของหนังสือมา  ณ ที่นี้ ... ว่างๆ  จะเปิดอ่านนะค่ะ..เฮ่อ..งงกะตัวเองทำไปได้..ปกติไม่เคยซื้อหนังสือที่กล่าวมาเลย..5555

แก้ไข...หัวกะทู้..ตกตัว  I  

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 55 20:21:06

จากคุณ : Bank Qoo
เขียนเมื่อ : วันวิสาขบูชา 55 20:20:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com