Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

MV HD เกาหลี ที่โหลดๆ กันนี่ ถูกลิขสิทธิ์ไหมครับ ติดต่อทีมงาน

MV HD  เกาหลี ที่โหลดๆ กันนี่ ถูกลิขสิทธิ์ไหมครับ
รวมถึงรายการ live show ของนักร้องเกาหลี เช่น ของทีวี MBC  KBS
ที่ปล่อยกันใน web bit นี่ถูกลิขสิทธิ์ ด้วยไหมครับ
เพื่อความสบายใจในการโหลด ของผมครับ
ถ้าไม่ถูกจะได้เลิกโหลดครับ

จากคุณ : supparerk2520
เขียนเมื่อ : วันวิสาขบูชา 55 21:39:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com