Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-----------เจอภาพพี่หมีวัยละอ่อนในhi5 ทำเก๊าใจสั่น น่ารักเกิ๊นนน >//< ------------ ติดต่อทีมงาน

หลังจากที่HFCแสดงความสวย รวย และหื่นมาก(อันนี้เน้นค่ะ555)หลังจากเห็นหน้าปก attitude ของพี่ฮั่นไป

เก๊าเลยอยากเอาของกรุ๊บกรอบ หวานเย็นน มาดับความเร้าร้อนค่ะ หรือว่าร้อนหนักกว่าเดิม >__<

ไม่รู้ว่าทุกคนเคยเห็นกันหรือยังนะคะ แต่เก๊าเพิ่งเห็น และยังไม่เคยเห็นใครโพส  

เก๊าไปเผอิญเจอhi5 พี่หมีมา  มีรูปด้วย คือเห็นแล้ว เผลอ กรี๊ดออกมาดังๆ

จนแม่ที่กำลังกินข้าวอยู่ ทำช้อนตก (หนูขอโทษษษ ) คือพี่หมีน่ารักมากกกกกกก >//<   มีทั้งรูปแบ๊ว เท่ แอ้งกี้เบริดชัดๆ 5555

สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็นค่ะ เราไปดููกันเลย~~~~~

จากคุณ : kimkida
เขียนเมื่อ : 5 มิ.ย. 55 20:16:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com