Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เบื้องหลังการอัดรายการ Song Network ของแกงส้มวันนี้ค่ะ ติดต่อทีมงาน

วันนี้ได้ไปดูแกงส้มอัดรายการค่า
ไปแบบมึนๆ ง่วงๆ รู้ข่าวช้า ตอนก่อนจะเข้านอน

แต่ขอบอกว่าได้ใกล้ชิดจริงๆ
โดนออกสื่อก็ยอม 555
นั่งหน้าเวที ใกล้มากๆๆๆ
แล้วก็มีโชว์ร้องเพลงสดๆ เต็มเพลง
น้องร้องสองรอบค่ะ
เต็มเพลงเลยค่ะ ทั้งสองรอบ
ไม่รู้รายการจะตัดมั้ยอ่ะ มีครบทุกท่อนเลย และก็มีโซโล่ด้วย
ชอบตอนแกงกระโดด ตรงโซโล่ โห ใกล้ตามาก มันรู้สึกถึงความใกล้ชิดจริงๆ เลยอ่ะ น้องแกงวันนี้ร่าเริง แจ่มใสมาก
สายตาหวานละลาย
เพอร์ฟอร์มดีเลยค่ะ ไม่เหนื่อย
แต่ละท่อนที่ร้อง น้องสบตา FC
แบบพอคอรัสนะ น้องก็มองสบตาแบบ อ้าวถึงหน้าที่ FC แล้วนะ 555

เรื่องในรายการไม่สปอยนะ
คิดว่าเค้าไม่น่าตัดอะไร เพราะอัดทีเดียวจับ อาจตัดเล็กน้อยไม่มาก

วันนี้แกงส้มน่ารักจริงๆ เพ้อมาก
ถ่ายคลิปเบื้องหลังมาให้ชมกันนะคะ
รายการออนแอร์คืนวันพุธที่ 20 มิถุนายน 2555
เวลา 00.00-01.00 น. ทาง Act Channel ค่ะ

===============================
คลิปแรกค่ะ

ช่วงต้นรายการ
แกงจิ้มแก้ม บอกหน้าหวาน ลองชิมมั้ย
คลิปนี้เป็นช่วงก่อนอัดโชว์ร้องเพลงค่า
แกงมีปรึกษาแดนซ์เซอร์ตลอด
ยิ้มหวานตลอดคลิป
มีปล่อยมุกเป็นระยะๆ 555

Kangsom-เบื้องหลังอัดรายการ Song Network [1/4]
http://www.youtube.com/watch?v=qkJ_K20n7Vo

จากคุณ : ตะเกียงแห่งความฝัน
เขียนเมื่อ : 7 มิ.ย. 55 17:10:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com