Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[K-POP]มาแชร์คลิปหน้าตาและอารมณ์ของเหล่าไอดอลเวลาชนะรายการเพลงกันค่ะ ติดต่อทีมงาน

ตามนั้นเลยค่ะ รู้สึกว่าบางทีเวลาที่ดูเวลาเหล่าไอดอลชนะรายการเพลงครั้งแรกส่วนใหญ่ก็จะปลาบปลื้มกอดคอร้องไห้กัน
บางคนก็ตกใจที่ตัวเองชนะอีกรอบ
บางคนก็ทำหน้าตาตลกฮาได้อีก
ใครมีคลิปชนะรายการเพลงของเหล่าไอดอลแบบไหนบ้าง
มาร่วมแชร์กันเถอะค่ะ แชร์กันเยอะๆนะคะ
ไม่สงวนสิทธิ์ซ้ำไอดอลถ้าชนะหลายครั้งแล้วมีหลายอารมณ์แตกต่างกันค่ะ

จริงๆจะโพสคลิปตัวอย่างแต่หาไม่เจอ เมื่อตอนที่เจ๊ดัมบิชนะค่ะ เป็นอะไรที่อึ้งมากๆ
แล้วเจ๊แกไม่รู้ตัวด้วยว่าตัวเองชนะค่ะ ใครหาได้รบกวนทีนะคะ คิดถึงเจ๊แกมากค่ะ

จากคุณ : 4A1L
เขียนเมื่อ : 7 มิ.ย. 55 22:28:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com