Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอามาให้"ฟิน" ติดต่อทีมงาน

จากที่ไม่เคยคิดจะตั้งกระทู้เลย แต่วันนี้เพราะบอร์ดเงียบมากกกกก(ก 28 ตัว มุขใครอ่ะยืมใช้หน่อย 55)เลยต้องตั้ง มันเหมือนมีเมฆหมอกอะไรไม่รู้ ไม่ได้เบาบางนะแต่ค่อนข้างหนาแน่นมองทางฟินไม่ค่อยเห็น 55 ไปซุ่มบ้านคู่ฮั่นแกงมาเราชื่นชมทุกคนที่นั้นนะ(เพราะทุกคนที่นั้นพยายามปรับตัวทั้งๆ ที่ไม่สามารถยืนยันได้ว่าคลื่นลมที่พัดเข้ามาก่อนหน้านั้นเป็นความผิดของพวกเขาหรือเปล่า??)

เราเมนอีหมีฮั่นค่ะ แต่เอ็นดูน้องแกง ยอมรับว่ากระแสลมในวันก่อนทำให้เราเกือบเปลี่ยนใจมาเมนอีพี่หมีคนเดียว แต่สุดท้ายทำไม่ได้ เพราะอะไรรู้ไหมคะ เพราะเข้าไปในบ้านคู่ค่ะ เห็นหลายคนสนุกสนานคุยกันแบบเฮฮา ทำให้คิดถึงบอร์ดรวมเมื่อครั้งยังไม่เกิดเรื่องนี้ขึ้น รูปภาพที่เขาโพสทำให้เราหลงรักแกงอีักครั้ง opv ที่เขาทำขึ้นมันทำให้เราเกิดคำถามในใจว่า เราเกิดอคติแบบนี้ขึ้นกับน้องแกงมันถูกต้องแล้วหรือเปล่า และแล้วก็ได้คำตอบที่ทำให้เราตั้งกระทู้นี้ขึ้น

ในเมื่อทุกคนในบอร์ดรู้แล้วว่าต้องปฏิบัติตัวยังไง ก็ไม่ต้องหลบๆ ซ่อนๆ ใครมีอะไรฟินเอามาฟิน ใครจะจิ้นก็จิ้น(แต่ทำตามข้อตกลง)ถึงแม้จะมีอะไรที่เกินขอบเขตโดยไม่รู้ตัว เราก็เตือนกันไ้ด้อยู่แล้ว(แต่อย่าถึงกับให้มีมาม่าเลยนะคะ ขอเถอะเพื่อน้องๆ ของเราเอง) อย่ากลัวเลยนะคะ ไม่งั้นบอร์ดนี้อาจจะปิดตัวเร็วกว่าที่คิดก็ได้

ไปดู opv ดีกว่า รับรองว่าผ่านมาตราฐาน ISO ค่ะ ขอบคุณคนทำคลิปด้วยนะคะ ขอความฟินจงสถิตย์ในใจหมู่มวลต่อไป(คลิปจะขึ้นป่าวเนี่ย)

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=ntYtPXKre6M

แก้ไขเมื่อ 09 มิ.ย. 55 22:32:12

จากคุณ : พื้นที่สีส้ม
เขียนเมื่อ : 9 มิ.ย. 55 22:28:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com