Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[SJ] รวม Trans + fancam รายการ Kiss The Radio ของดีเจซองมิน&ดีเจรยออุค เดือนพฤษภาคม 2555 ติดต่อทีมงาน

รวม Trans เราเอามาจาก รวมแปลไทย เรื่องเม้าท์ในคิสเรดิโอของดีเจมินิ&ดีเจหนูอุค เดือนพฤษภาคม [cr:@Moojigae881217] ของ @DiNoELF
เป็นหลักนะคะ

ส่วนแฟมแคม เลือกอันที่เราชอบเป็นหลัก 555+ ถ้ามีพี่ๆ-น้องๆเอลฟ์มีคลิปอื่นๆที่ชอบต่างกันยังไง ช่วยแปะัได้เลยนะคะ

Edit ตอนแรกเราตั้งใจว่าจะลง Trans สลับกับรูปและแฟนแคม แต่ทำยังไงๆก็โพสรูปกับคลิปไม่ได้เลยค่ะ T_T เลยลงเฉพาะ Trans ไปก่อน ขอโทษด้วยนะคะ

ดังนั้น มันเลยมีแต่ตัวหนังสือ อาจจะดูน่าเบื่อไปบ้าง แต่เรื่องที่ 2 ดีเจคุยกันในคิสเรดิโอมันสนุกมากนะคะ ส่วนใหญ่ก็นินทา เอ้ย พูดถึงพี่ๆน้องๆเอสเจทั้งนั้น

ปกติจะมีการแชร์กัน Trans แบบนี้กันในทวิตเตอร์ แต่เราเห็นกระทู้ก่อนหน้านี้ที่ว่ามีหลายคนเลยที่ไม่ได้เล่นทวิตเตอร์ เลยเอาที่เขารวบรวมมาตั้งกระทู้น่ะค่ะ

อย่างไรก็ตาม อยากให้ลองอ่านกันนะคะ แล้วจะพยายามลงคลิปกับรูปให้ได้ ถ้าได้ยังไง จะมา edit คห.ที่ลงคลิปไว้ด้านบนอีกทีนะคะ

Edit 2 ตอนนี้ลงคลิปได้แล้วค่ะ ต้องขอบคุณคุณ lalah_11 มากนะคะ

เราแบ่งเป็นพื้นน้ำเงินชิดซ้าย คือ เรื่องที่เกี่ยวกับ trans ที่ลงด้านบน

ส่วนพื้นแดงชิดขวา คือ คลิปอื่นๆ ที่ไม่เกี่ยวกับ trans นะคะ

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านและแชร์คลิปค่ะ ^^

แก้ไขเมื่อ 14 มิ.ย. 55 23:13:31

แก้ไขเมื่อ 13 มิ.ย. 55 01:31:17

แก้ไขเมื่อ 12 มิ.ย. 55 23:25:08

แก้ไขเมื่อ 12 มิ.ย. 55 23:24:43

จากคุณ : Algebraic
เขียนเมื่อ : 12 มิ.ย. 55 23:22:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com