Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เสียงผ่านโทรศัพท์หมีฮั่นน่ารักมาก ติดต่อทีมงาน

เป็นครั้งแรกที่เราตั้งกระทู้
ไม่เคยคิดว่าจะตั้ง แต่อารมณ์ตอนนี้มันไม่ไหวแล้ววววววว

วันนี้หมีฮั่นมาทัวร์เชียงใหม่ แล้วตอนนี้แม่แคนก็เป็นเจ้าภาพเลี้ยงข้าว The star และทีมงาน แล้วพอดีเพื่อนเราเป็นญาติห่างๆของแคนก็ไปกินข้าวด้วย

อยู่ดีๆเพื่อนเราโทร มาหาบอกว่ากินข้าวกับพี่ฮั่น

**** จากนั้น sheก็ยื่นโทรศัพท์ให้เราคุยกับพี่ฮั่น!!

โอ้ พระเจ้า
โอ้ พระเจ้า
โอ้ พระเจ้า

เราตื่นเต้นมาก หัวใจเต้นแรงหน้าแดงทุกที

เราพยายามรวบรวมสติแล้วคุยกับพี่ฮั่น

พี่ฮั่น "สวัสดีคร๊าบบบ" --> me ลงไปดิ้นบนพื้นเรียบร้อย

คือ เสียงน่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก!!!

เราก็ถามไปว่าพี่ไม่สบายเหรอ? หายรึยัง?
พี่ฮั่นบอกว่าเป็นภูมิแพ้นิดหน่อย เพราะ ไปอัดรายการแล้วฝุ่นเยอะ
แต่ตอนนี้ดีขึ้นแล้ว...

เราก็บอกว่าวันนี้ไปหาพี่ที่โรบินสัน เชียงใหม่ด้วย
พี่ฮั่นก็ตอบ "อ๋อ คร๊าบบ ขอบคุณคร๊าบบบ"

me ตายอีกรอบ คือ เสียงมันอ้อน มันงุ้งงิ้ง มันน่ารักมากกกกกกกอ่ะ

แล้วก้อบอกไปว่าวันนี้เราพาเพื่อนกลุ่มใหญ่ไปสร้างกระแสให้พี่ด้วย
แบบประมาณว่าเพื่อนเราหน้าตาดีไง แล้วก็ไปพูดเสียงดังๆกลางห้างตอนที่ the star มาว่าพี่ฮั่น หล่อ น่าัรัก อะไรประมาณนี้ มีแต่คนหันมาดู 555555

เพื่อหมีฮั่นเรายอมอาย

พี่ฮั่นทำไงรู้มั้ย ......พี่ฮั่นก้อหัวเราะ
แล้ว คือ เสียง หัว เราะ พี่ แก โคตร น่า รัก !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

อ๊ากกกกกกกกกกกกก ตายยยยยยยยยยยยยยยย

พี่ฮั่นก้อบอกแล้วถ้ามีโอกาสอีกมาเจอกัน ประมาณตามคอนเสิร์ต หรือ อีเว้น เชียงใหม่ประมาณนี้

พี่แกพูดเยอะกว่านี้นะ แต่เรากะลังสติแตก ถ้าจำอะไรได้จะมาเล่าเรื่อยๆนะ

***เพื่อนบอกพี่ฮั่นแฟนคลับเยอะมากที่เชียงใหม่ แบบเรทติ้งดีอ่ะ กินข้าวๆอยู่ก้อมีคนมาขอถ่ายรูปเรื่อยๆ   ฮอทเนอะ! ตอนแรกเพื่อนคนนี้เฉยๆกับพี่ฮั่นนะ แต่พอได้เจอตัวจริง เจอความน่ารักของหมีฮั่นเข้าไป ตอนนี้ she เพ้อและกลายเป็น HFC เรียบร้อย ตอนนี้ she ยังสติหลุดลอยอยู่เลย พูดอยู่ได้ ว่าพี่ฮั่นหล่อมากๆๆๆ 555555

เดี๋ยวนึกไรได้มาเล่าใหม่นะ

จากคุณ : earn_hunz
เขียนเมื่อ : 13 มิ.ย. 55 23:16:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com