Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บันทึกบทหนึ่งถึง ฮั่น 13 ชั่วโมงในวันที่ฉันมีเธอ ติดต่อทีมงาน

มาแล้วค่ะ @klam_natamon มารายงานตัว พร้อมบรรยากาศในวันที่
สามีมาถึงพิษณุโลก Exclusive ไม่เหมือนใครแน่ๆค่ะ เรียนเชิญมาอ่านกันได้
ตามสบายเลย

แต่มีเรื่องอธิบายก่อนดังนี้

1.ช่วงแรกจะเป็นช่วงที่เราขอเขียนถึง สามีนายฮั่นก่อนนะคะ
 รูปที่ใส่ประกอบ คือ จะใส่ให้เข้ากับการเขียนค่ะ หลังจากนั้น
 จะลงรูปตามอัธยาศัยค่ะ

2.รูปทั้งหมดเป็นการรวมรูปของ เรา กับ น้องสุดยอด ซึ่งเป็นทัพหน้าด้วยกัน
 ฉะนั้นบางมุมจะคล้ายกัน ก็คือ กล้องในมือถือที่เราใช้รายงานสด
 กล้องคอมแพ็คของเรา และกล้องน้องสุดยอด ซึ่งใช้ลายน้ำแยกไว้
 ขอบคุณน้องสุดยอดไว้นะที่นี่

3.เนื่องจากแสดงออกในความรักฮั่น ขออนุญาตไม่ปิดหน้าสมาชิกทัพหน้านะคะ
 เรามาแสดงออกซึ่งสิ่งดีๆกัน ขอบคุณ หมอจี๊ด พี่ไก่ น้องวาวา น้องแตม
 น้องปลา และ น้องสุดยอดค่ะ

4.เก็บความทรงจำแต่สิ่งดีๆค่ะ อะไรไม่ใช่สิ่งดี โยนทิ้งไปแล้ว

5.ข้อนี้สำคัญ  ใครถูกใจ นอกจากขอกิฟท์เป็นรางวัลแล้ว  รบกวนคลิกเก็บเข้าคลังกระทู้
  ให้ด้วยค่ะ เราเขียนเยอะ จะให้มันเลือนหายไปง่ายๆ เราเสียดาย

ขอบคุณที่อ่านและรักฮั่นร่วมกันค่ะ

จากคุณ : klammm
เขียนเมื่อ : 16 มิ.ย. 55 19:19:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com