Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หรือเราจะต้องห่างกันซักพัก แต่ไม่เลิกรักฮั่นหรอกนะ ติดต่อทีมงาน

เกือบสองเดือนที่ตามติดชีวิตฮั่นในพันทิป

ชีวิตมีสีสัน กระชุ่มกระชวยมากมาย ได้เฮฮาปาร์ตี้กะพวกคุณ ๆ ทุกคน

ทั้ง ๆ ที่ก็ไม่ได้รู้จักหน้าค่าตากันมาก่อน

ได้ตามดูฮั่นและเก็บภาพมาฝากบ้างพวกคุณบ้าง

มีความสุขจริง ๆค่ะ แต่รู้สึกว่าคงแบ่งเวลาชีวิตไม่ค่อยดีนัก

พักหลัง ๆ รู้สึกเพลีย ๆ นอนดึก ฟุ้งซ่าน ไปทำงานก็เพลีย ๆ

ไม่อยากจะโทษใคร โทษตัวเองนี่แหละ สงสัยต้องปรับชีวิตใหม่

อาจจะห่าง ๆ จากการเฝ้าตามติดกระทู้ในนี้ไปบ้างนะคะ

พยายามจะทำให้ได้ เพื่อตัวเอง เพื่อรักษาสภาพร่างให้ตามงานฮั่นได้ต่อไป

ขอบ๊ายบาย (ชั่วคราว) จริง ๆ ค่ะ

15 ก.ค. ถ้าน้องชายว่าง จะลากให้ไปถ่ายรูปฮั่นมาฝากนะคะ

เจอกันกระทู้โน้นเลยละกันค่ะ

ป.ล. ใครจะรอเก๊าบ้างแสดงตัวด้วย ถ้าไม่ถึงสามสิบ เก๊าไม่กลับมานะ ฮ่า ๆ

จากคุณ : ขออยู่ในใจเธอ
เขียนเมื่อ : 16 มิ.ย. 55 22:20:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com