Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สองสาวไซส์มินิแต่กินใจ นักสู้ตัวเล็ก สู้ๆนะ,,,*PLA&OPOL* ติดต่อทีมงาน

โอปอล์ ปลา เป็นสองคนที่ผมพูดถึง

ถึงแม้ว่าบางทีก็ไม่ใช่คนที่โดดเด่นที่สุดในกลุ่ม

แต่ผมเห็นได้จากความพยายามมากๆ ของทั้งสอง ซึ่งทำผลงานออกมาได้ไม่แพ้ใคร

หลายคนยังมองว่าสองคนนี้ครบเครื่องมั้ย? เป็นที่ต้องการของรายการมั้ย? เค้าเหมาะมั้ย?

คนกลุ่มนึงอาจจะตอบว่า ไม่ สำหรับเค้าสองคนถ้าเทียบกับคนในกลุ่ม หรือใครหลายคน

แต่คนที่เราเปิดมาเจอแล้วสู้ไม่ถอยเลย มันน่าเอาใจช่วย ยิ่งขึ้นๆไปอีก

มันเห็นได้จากความตั้งใจ จากแววตาว่าเค้าอยากได้มันมาก เค้ารู้ตัวว่าเค้ามาที่นี่เพื่ออะไร

ใน24คนทุกคนเป็นคนเก่ง มาถึงจุดนี้ก็สุดยอดแล้วล่ะผมว่า

ผมขอเอาใจช่วยเค้าทั้งสองหน่อยเถอะ จริงๆกลุ่มนี้หั่นใครออกไปก็เสียดาย

แต่จุดนีฺ้ผมอยากให้เค้าสองคนได้เป็นสิบสองึนตัวจริง ถึงใครจะมองต่างกันผมยังคงยืนยันคำเชียร์เดิม

ขอให้ทำให้ดีที่สุดได้วีมาครอบคอง สู้เค้านะครับ ผมเป็นกำลังใจให้

ปล.กระทู้นี้สำหรับพี่สองคนสู้เค้านะคู่หูมินิของรายการ! PLA**OPOL

จากคุณ : psbabym69
เขียนเมื่อ : 17 มิ.ย. 55 12:42:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com