Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้เฉพาะกิจ...ไขข้อข้องใจ เกี่ยวกับ Hunz's Wife ติดต่อทีมงาน

รายละเอียดเยอะมากนะ อดทนอ่านกันหน่อยค่ะ

มอบรัก ++++++อันดับเมียที่ถูกต้อง++++ มอบรัก

อันดับ 1 น้องทราย Sykk40  
เธอคือซุปเปอร์เมีย ตำแหน่งขวัญใจ HFC และสุดยอดแห่งการ PR สามียกให้เธอเลยยย

อันดับ 2 บะหมี่เกี๊ยวแห้ง
คุณสมบัติเด่น หื่นจนได้ดี เธอคือผู้ปลุกกระแสเมียฮั่น@Pantip
เธอสร้างปรากฏการณ์ "หมีดัง เมียดังด้วย แบบไม่ต้องลงทุนจ้างสื่อ" 55555++

อันดับ 3 Mommy_nokky (นกกี้ 1000 โหวต)
เธอคือเมียที่ได้ออกสื่ออย่างสมบูรณ์
เป็นเมียที่ฮั่นบูชา เห็นหน้าเมียปุ๊บ ยกมือไหว้ปั๊บ ที่สำคัญเธอสวยและไฮโซมากกก

อันดับ 5 หมีชมพูประกายทอง  
เธอสวยยยย เธองามมากกกกก เธอคือผู้ริเริ่มถือป้ายแอดติจูดบังหน้า
ถ้าไม่สวย ไม่เริ่ด ทำไม่ได้จริงๆ

อันดับ 7 ด.ญ.ผมม้ากะลาครอบ
เมียป้ายแดง เธอประกาศตัวขอเป็นเมียขวัญ
คือ..ไม่หื่น(ให้เห็น) เน้นรับบทนางเอก ปกป้องฮั่นจากอันตรายและรอยข่วน

อันดับ 8 Cinderalla Midnight  
เมียป้ายแดงอีกคน ได้ตำแหน่งมาแบบงงๆ ที่งง คือ ฉันเอง
ฉันงงว่า เธอได้อันดับมายังไง ทำไมฉันให้เธอง่ายดาย หยอกเย้า

รักคุณ        รักคุณ           รักคุณ           รักคุณ       รักคุณ           รักคุณ

มอบรัก +++++++ ประเด็นที่ต้องเคลียร์ +++++++ มอบรัก

1) คุณ Dunk D เคลียร์แล้วว่าคุณสละสิทธิ์
ต้องขอโทษอีกครั้ง ที่ยกอันดับเมียให้โดยไม่คอนเฟิร์มก่อน 5555+

2) น้องแนนนี่ สุดที่รักของแม่...
อย่าเสียใจที่ไม่มีอันดับ เพราะหนูมันเมียอาภัพ (แต่ก็คือเมีย)
เก็บตัวอยู่ในสมาคม ทำดีต่อไปนะคะ พี่เอ็นดูหนูเสมอ

3) คุณน้องในภวังค์ โปรดมาคอนเฟิร์มสถานะ กับ จนท.ด้วย
หากไม่ประสงค์เป็นภรรยาจะได้ไม่บังคับจิตใจ 555+

4) คุณนักวิชาการเย้ว ยังไงเธอก็จะเอาอันดับ 4 ใช่ม้ายยยย หยอกเย้า
ขอฉันคิดก่อนนะ เธอคือผู้ถือบัตรคิวที่ฉันปวดหัวที่สุด 5555+

5) แม่หญิงล้านนาฯ เธอมีคดีความ เพราะเคยทำให้เมียๆๆนอยด์และแตกตื่นมาแล้ว
ฉันขอเวลาหน่อย...เธอทำฉันปวดหัวไม่แพ้ยัยเย้ววว 5555++

หมายเหตุ**...
รายชื่อที่ถูกเสนอเข้ามาในระบบ (เสนอชื่อไว้กระทู้นี้ได้) ฉันรับไว้พิจารณาทุกคน
แต่ถ้าใครที่ถูกเสนอชื่อขึ้นแท่น แล้วต้องการสละสิทธิ์ ช่วยประกาศดังๆเลยนะ
ช่วงนี้ฉันหลงๆลืมๆ บัตรคิวปลอมก็เยอะ พวกแอ๊บเป็นพี่สาวก็มาก ฉันไว้ใจใครไม่ได้เลย
ยิ่งพวกอายุไม่ถึงเกณฑ์แต่กายใจพร้อมมากกก (รอไปก่อนย่ะ) 555+

หากทำให้ใครขุ่นข้องหมองใจ ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย
และขอบคุณ HFC ที่ให้เกียรติ จนท.บัตรคิวอย่างฉัน
เพราะจริงๆแล้ว ฉันก็ทึกทักของฉันเอง 555555++   หยอกเย้า

เก๊า (แอ๊บนิดนึง) ยินดีรับทุกคำติ ชม หากไม่ต้องการจัดอันดับแล้วก็บอกเก๊านะ
เพราะเก๊าก็จะได้เปลี่ยนตำแหน่งเป็นเมียด้วย อันดับ 9 เลยยย อร๊ายยยยยย!!!

ลงชื่อ คีตญา ภัทรมานพ

จากคุณ : m_kitty
เขียนเมื่อ : 17 มิ.ย. 55 15:37:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com