Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฝากลง >>> เรื่องเล่าข้ามดอย....คอยหมีเยือนเหนือ ติดต่อทีมงาน

อันเนื่องมาจากนางคนที่ไปตามติดฮั่นทัวร์คลื่นวิทยุภาคเหนือไม่มีล๊อคอินที่พันทิป
นางเลยฝากชั้นมาลงให้

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

เรื่องเล่าข้ามดอย....คอยหมีเยืยนเหนือ
(เก๋ #พี่สาวหมี HZFC เหนือเจ้า)

ต้องขออภัยทุกคนก่อนนะคะ เรื่องเล่านี้อาจจะยาวไปหน่อย อุ้ย ไม่หน่อยอ่ะค่ะ ยาวมากกกก (2 วัน เหมือน 2 ปี จริงๆ) เพราะมันมีโมเม้นท์ที่ประทับใจ ซาบซึ้ง หลากหลายอารมณ์เกิดขึ้นมากมาย อยากจะมาแชร์ให้กับ HZFC ทุกคนได้ร่วมรับความฟินและสัมผัสความน่ารักของหมีไปกันถ้วนทั่ว อยากให้ทุกคนรักหมีตลอดไป อย่าทิ้งหมีนะคะ

ก่อนอื่นต้องขอแนะนำกองทัพหมีสีชมพู HZFC เชียงใหม่ของพวกเรา ก่อนนะคะ ก็ประกอบไปด้วยแพทย์ ทันตแพทย์ เภสัชกร และคุณครู เหมือนๆกับ HZFC พิษณุโลกไม่เข้าใจเหมือนกันว่าอีตาหมีเนี่ยทำไมมีเสน่ห์กับวิชาชีพพวกเราเหลือเกิ้นนน...... ซึ่งพวกเราก็มารวมตัวกันจากหลากหลายจังหวัดในภาคเหนือ ทั้งเชียงใหม่ เชียงราย แพร่ ลงทุนลางานเพื่อมาต้อนรับหมีโดยเฉพาะ พวกเราก็ไม่ได้รู้จักกันมาก่อนหรอกค่ะ เพิ่งนัดแนะมาเจอกันครั้งแรก แต่เมื่อเป็นกองทัพหมีด้วยกันก็เสมือนรู้จักกันมาสิบปีเลยทีเดียว

จากคุณ : sykk40
เขียนเมื่อ : 17 มิ.ย. 55 18:17:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com