Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรียงความ "ทัพหน้าบ้านนา ที่รักเฮียฮั่น 13 ชั่วโมง" @ พิษณุโลก ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ หนึ่งในแก๊งค์เด็กทัพหน้า ณ พิษณุโลกมารายงานตัวแบบดีเลย์ ^^
ขอพื้นที่เขียนบรรยายบรรยากาศความสุขกับทริปเมื่อวันที่ 15 ค่ะ

รูปนี้จากกล้องและไอโฟนของฉันนะคะ ช่วยๆ กันกับน้องลูกปลาถ่ายรูป
ส่วนบทบรรยายฉันเป็นคนเขียนเองค่ะ

ก่อนสิ่งอื่นใด..
ขอบคุณท่านแม่ทัพกับแกล้ม, น้องลูกปลา และน้องสุดยอด ที่อยู่ด้วยกันตลอดทริป
ขอบคุณพี่หมอจี๊ด พี่พยาบาลไก่ พี่เภสัชวาวา ที่คอยแวะเวียนมาร่วมทัพเมื่อว่างงาน
พวกพี่ๆ สมกับที่เป็น HUNZFC ที่คงคอนเซ็ปท์สวยและรวยมากได้อย่างไม่มีที่ติจริงๆ !
ขอบคุณพี่ๆ ทัพหน้าของทุกบ้านจากเมืองกรุง.. พวกพี่ๆ เป็นแฟนคลับที่โปรมาก
ท้ายที่สุดขอบคุณแฟนคลับทุกคนที่เข้ามาอ่าน คอยติดตาม และเป็นกำลังใจทัพหน้า
ขอบคุณมากๆ ค่ะ

ชี้แจงเพิ่มเติม: ขอใช้สรรพนามแทนตัวเองว่า 'ฉัน' นะคะ แต่ค่อนข้างมั่นใจว่าตัวเองเด็กกว่า Average อายุของ HUNZFC ในพันทิป ซึ่งคำพูดบางทีมันอาจจะดูเหมือนเป็นคำพูดกับเพื่อน ฉันต้องขอโทษก่อนเลยนะคะ คือเขียนแบบนี้มันได้ Feeling ในมุมมองของตัวเองมากกว่า และฉันก็โดนน้องลูกปลานิยามทุกวันว่า 'เวิ่นเว้อ' มันเลยอาจจะยาวและทะเลไปบ้างค่ะ

ปล. ฝากกระทู้เหล่าทัพหน้าคนอื่นๆ ด้วยนะคะ :D

จากคุณ : หมีขาวขั้วกลิ้ง
เขียนเมื่อ : 17 มิ.ย. 55 20:12:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com