Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ร้อยแฟนเก่า หรือจะเท่า กองทัพเมีย ติดต่อทีมงาน

บอกตามตรงว่าเห็นคุณเมียหลวงกรีดร้องวันนี้แล้ว
ถึงกับต้องนั่งพับเพียบส่ายหน้าตามประสากุลสตรี
ชั้นพิจารณาดูแล้ว ต่อให้เอาสองนางมารวมกัน ยังไม่มีอะไรชนะเราได้เลยซักอย่าง
อายุ....แพ้ราบ
น้ำหนักเหรอ...อีกไกล
ความสวย.....ชั้นคนเดียวคิดว่าเอาอยู่
ความรวย....สุลต่านยังต้องโทรมายืมเงิน
ความหื่น...ถ้าพวกหล่อนชนะพวกชั้นได้คิดว่าหล่อนไม่ปกติละนะ
ความแซ่บ...การันตีจากประสบการณ์
ความสามารถ.....หล่อนพูดให้ได้ครบสี่ภาษาก่อนค่อยมาต่อกรกับพวกชั้น
นี่กำลังลงคอร์สภาษาอุซเบกิซถานเพื่อทำซับ mv สามีอยู่

เมื่อชั้นคิดได้ว่าพวกเราเริ่ดเว่อร์ขนาดนี้ ชั้นก็ชิลล์กรีดนิ้วนับเงินให้ท่านสุลต่านต่อไป

ขอร้องคุณพี่เมียหลวงที่เคารพนะคะ
น้ำกร่ง น้ำกรด ไม่เอานะคะ อย่าเอามากรอกปากเล่นค่ะ
ตอนเฮียปอเค้ามาเก็บจะระคายผิวพวกเค้าได้ค่ะ

เอาจริงๆคุณพี่บะหมี่กะพี่นกกี้ก็อยู่หน้างานนะ แค่นี้ก็เหลือๆละม้างงง

จากเบอร์ห้า...สวยนิ่งๆ

แก้ไขเมื่อ 19 มิ.ย. 55 13:53:14

จากคุณ : AiBook
เขียนเมื่อ : 19 มิ.ย. 55 13:52:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com