Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

..................................น่าสงสารโซนี่นะ...................................... ติดต่อทีมงาน

คือจริงๆไม่ได้เป็นfc โซ่ เนส ไอซ์ หรือ โซนี่นะคะ

แต่เห็นโซนี่เเล้วสงสารจับใจเลย

น้องปลอบทุกคนให้กำลังใจทุกคน

โดยที่ไม่ได้รู้เลยว่าข้อความที่เค้าพาดพิงบุคคลที่ 3 คือตัวของโซนี่เอง

ถ้าโซนี่รู้คงจะเสียใจ ยิ่งหลังจากวันนี้เป็นต้นไปถ้าโซนี่ได้รู้

ไม่รู้จะเฟลขนาดไหน ว่าเพื่อนที่ตัวเองปลอบคือคนที่นินทาตัวเอง

ปล.อันนี้ความเห็นและอารมส่วนตัวนะคะ กรุณาอย่าเซิชหาว่าเราเชียร์ใครจะดิสเครดิทใครหรืออะไรยังไงเราไม่ได้มีอะไรแอบแฝงแค่นาทีนี้เราสงสารโซนี่มากค่ะ

ปล.2 ไอซ์น่ากลัวจัง(ตอนแรกชอบนะคะมีเสน่ดี)

แก้คำผิดค่ะ

แก้ไขเมื่อ 19 มิ.ย. 55 23:01:44

แก้ไขเมื่อ 19 มิ.ย. 55 22:54:51

จากคุณ : คุณแมวอังอัง
เขียนเมื่อ : 19 มิ.ย. 55 22:53:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com