Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

To my people From KangsomKS :D ติดต่อทีมงาน

สวัสดีประชาชนชาวร้านข้าวแกงทุกท่านนะครับ กิจการดีมากๆเลยตอนนี้ ยอดขาย MV รักเธอ 24 ชั่วโมง 5 ล้านวิว แล้ว เย่!!! ดีใจมาก!!! เพลง ก็ยังเป็นที่ 1 ทั่วประเทศ เย่!!! ขอบคุณมากจริงๆ พูดตรงๆ ผมไม่เคยคิดไม่เคยฝันเลยว่า ผลตอบรับกับงานชิ้นแรกจะดีถึงขนาดนี้ ขอคุณจริงๆครับ

อยากจะถามว่า เหนื่อยกันไหมเอ่ยทุกคน บอกตรงๆว่าเป็นห่วง ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ อย่าตามข้าพเจ้าจนป่วยน้า โบนัสจาก Bossฮิพๆ คนนี้ คงไม่ได้ตอบแทนเป็นอะไรที่ยิ่งใหญ่ มีแต่ความห่วงใยที่ให้กลับไป และจะตั้งใจทำงานให้ดียิ่งขึ้น เพื่อทุกคนนะครับ

สุดท้ายยย อย่าเพิ่งเบื่อ รักเธอ 24 ชั่วโมงกันน้า แล้วก็อย่าเพิ่งเบื่อแกงส้มนะจ๊ะ 'รัก' คำเดียว แทนทุกคำจากใจ

I will do my best for my people ,, My love is all around :D ., KS"

จากคุณ : Ranjuanne
เขียนเมื่อ : 20 มิ.ย. 55 22:43:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com