Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.... ... . อยากรู้กระแสนอกบ้านของ น้องบอมเบย์ และ น้องใบหม่อนครับ . ... ...... ติดต่อทีมงาน

::
::

ไม่ทราบน้องทั้ง 2 คนแฟนคลับเยอะและแรงโหวตเยอะหรือเปล่าครับ?

เพราะผมคิดว่า 2 คนนี้เหมาะสมทั้งความสามารถ รูปร่างหน้าตา ที่จะคว้าแชมป์ของฝ่ายชายและฝ่ายหญิงครับ

สำหรับน้องก้อง และน้องปลา อยากเห็นไปถึง 5 คนสุดท้ายครับ
แต่ไม่รู้ว่าทางบ้านหรือกำลังแฟนคลับของทั้ง 4 คนนี้เยอะแค่ไหน?

ส่วนน้อง ๆ ที่เหลือไม่ใช่ว่าไม่เก่ง หรือไม่มีความสามารถนะครับ จริง ๆ ผมเชื่อว่า
12 คนสุดท้ายปี้นี้กินกันไม่ลงจริง ๆ ใครออกจากบ้านไปในแต่ละวีคก็น่าเสียดายหมดครับ

แก้ไขเมื่อ 20 มิ.ย. 55 22:53:41

จากคุณ : Heian
เขียนเมื่อ : 20 มิ.ย. 55 22:50:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com