Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++เก็บตก++รายการล้วงลับฯ เทป 1 จากคนที่ไปดูอัดรายการ เน้นช่วงที่โดนตัดออกไปค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะเห็นวันนี้ฮั่นก็จะกลับมาหาเก๊าแล้ว (หยอกเย้า เกี่ยวไรเนี่ย) และเมื่อคืนรายการล้วงลับฯ เทปแรกออกอากาศไปแล้ว จึงขอตั้งกระทู้เก็บตกกันซักหน่อย
ออกตัวก่อนนะคะว่า
1 เราแก่แล้วค่ะ ความจำอาจไม่ค่อยดี หูอาจจะตึง ฟังผิดๆๆถูก แต่จะเขียนบรรยายตามความรู้สึกที่ได้ รับนะคะ
2. เราตกภาษาไทยค่ะ ตั้งแต่เด็กๆๆแล้ว เขียน เรียงความ เขียนคำบอก ผิดๆๆถูกๆๆตลอด พยายามอ่านกันนะคะ
3. จะเน้น เรื่องที่โดนตัดออกนะคะ ขอบคุณ เจ้าของรูปต่างๆๆด้วยนะคะ ที่ช่วยเตือนความทรงจำ โดยเน้นที่ สองสาว คือ สต๊อป และ สมายนะคะ
4. แต่เนื่องจากความจำไม่ค่อยดี จึงอาจะเกิดความสับสน ระหว่าง เทป 1 และ เทป 2 ได้ หากเป็นการสปอยก็ขออภัยไว้นะโอกาสนี้ด้วยนะคะ ลูกสาว

มาเริ่มกันดีกว่า นะ ของเริ่มที่รายการ เลยนะคะ ส่วนที่ว่าทำไมถึงเก็บบรรยากาศมาได้เยอะ คงต้องยกความดีให้ที่นั่งชมแบบ VIP ตรงกลางเวที ที่พื้นอ่ะคะ

เปิดรายการ ที่ให้น้องๆๆ เดินออกมาจากกลุ่มแฟนคลับ เพื่อไปยืนเรียงกันที่เวทีแล้วนั้น ก่อน ที่จะนั่งประจำที่กัน ในรายการจริงๆๆมีให้น้องๆๆ เรียกเสียงกรี๊สจากแฟนคลับกันเองด้วย
ก็เริ่มจากที่น้องโดมก็ตามที่เห็นรูป ไป (รูปไหน หาดูค่ะ หลายกระทู้ที่ลง) ต่อมาเป็นน้องสต๊อป น้องสต๊อปก็ คงคิดในใจทำไงให้ บรรดาแฟนคลับ ที่เป็นสาวๆๆซะเยอะ กรี๊สเสียงดัง สต๊อปเลย พูดขอเสียงว่า ขอเสียงกรี๊สให้ชะนีน้อยคนนี้ด้วยคร่า
ซึ่งได้ ผล เสียงกรี๊สก็ดังอยู่จร้า จากนั้นก็น้อง สมาย น้องก็มาแนวเด็กฟิวจร้า (หวังว่าคงจำท่าเด็กฟิวกันได้นะคะ) เช่นเดียวกับน้องเฟรม ที่ก็ แนวเด็กฟิวเหมือนกัน แกงส้มมากับท่ามือป้องปาก ดังรูป ส่วน....น้องฮั่น บอกตรงๆๆว่า จำไม่ได้ ค่ะ(ตกลงเธอแฟนคลับใคร หยอกเย้า) เช่นเดียวกับน้องแคนและน้องฮัทนะคะ ปร้าลืมค่ะ
คือเรา สติหลุดค่ะ ลืมจริงๆๆ ขี้แง

จากคุณ : NooNooDeaw
เขียนเมื่อ : 22 มิ.ย. 55 20:52:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com