Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[J-MUSIC] สงสัยครับ อยากรู้ว่าคนที่ตามวงการบันเทิงญี่ปุ่น ตามวงการเพลงญี่ปุ่น โดยที่ไม่ได้สนใจในไอดอลเลยมีเยอะมั๊ยครับ? ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่น ถ้ากระทู้ดูไร้สาระไปบ้างต้องขออภัยด้วยครับ แต่ผมสงสัยอยากรู้จริงๆนะ 555

อยู่ๆก็เกิดสงสัยขึ้นมาครับว่า เลยอยากรู้ว่าในห้องนี้นี่คนที่เสพวงการบันเทิงญี่ปุ่น แบบดูหนังดูละครญี่ปุ่น ฟังเพลงญี่ปุ่น โดยที่ไม่ได้รู้สึกสนใจ ไม่ได้รู้สึกชอบในไอดอลญี่ปุ่นเลยนี่ มันมีจำนวนเยอะมั๊ย? เพราะเท่าที่เห็นส่วนใหญ่ของคนที่เสพบันเทิงญี่ปุ่นมักจะชอบไอดอลกันทั้งนั้น ไม่ว่าจะไอดอลชายหรือไอดอลหญิง คือถ้ามีช่วยแสดงตัวหน่อยก็ดีครับ อยากรู้ว่าถ้าเสพบันเทิงญี่ปุ่นแบบที่ไม่ได้รู้สึกสนใจ ไม่ได้รู้สึกชอบไอดอลเลยนี้ อยากรู้ว่าแล้วคุณชอบคุณสนใจอะไรแทนครับ คืออยากรู้จักมุมมองของคนที่เสพบันเทิงญี่ปุ่นเหมือนกัน แต่ไม่ได้คลั่งใคล้ไอด้อลบ้างครับ ว่าเป็นคนแบบใหนยังไง ต่างจากพวกที่คลั่งใคล้ไอดอลแบบผมมากมั๊ย? 5555

จากคุณ : jurixmari
เขียนเมื่อ : 24 มิ.ย. 55 15:42:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com