Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++เก็บตก++รายการล้วงลับฯ เทป 2 จากคนที่ไปดูอัดรายการ เน้นช่วงที่โดนตัดออกไปค่ะ{แตกประเด็นจาก C12275112} ติดต่อทีมงาน

เก็บตกมาแล้วค่ะ

มาแล้วจร้า กับเก็บตก ล้วงลับตับแตก เทป 2 ก่อนอื่นขอบอกไว้เลยนะคะว่า การอัดรายการนี้ เป็นการอัดรายการ แบบม้วนเดียวจบ ที่เห็นๆๆ และปรับอารมณ์แทบไม่ทันนั้น มันเป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นค่ะ ลำดับตามที่เห็นเลย ที่ ฮา ตอนเผากัน มาฟินตอนถ่ายรูปคู่และเรื่องแหวน แล้วต่อมาซึ้งจนน้ำตาไหลนั้น มันต่อเนื่องกันมากๆๆ ตอนอัดรายการ เรายังงงตัวเองเลยค่ะ ว่า กระชากอารมณ์มากก ทุกอย่างมันสุดๆๆไปทั้งหมด หัวเราะจนกรามจะค้าง กรี๊ดสุดเสียง และน้ำตาไหลออกมาจริงๆๆ (ดีนะ ในรายการที่เห็นเราไม่ออกสื่อจร้า 555 ไม่ต้องถามนะคะ ว่าคนไหน เพราะไม่เห็นจร้า อิอิ เทปนี้รอดตัว)

เหมือนเดิม จากทู้ที่แล้วนะคะ ผิดพลาดขออภัย ไม่อยากพิมพ์เยอะ เน้นเรื่อง ที่ โดนตัดออกนะคะ
ปล.เรื่องของฮั่นตัดออกน้อยนะคะ แต่ก็มีตัดออกเหมือนกัน

ขอบคุณเจ้าของภาพนะคะ อิอิ คนข้างกายเก๊าเอง (คือนั่งข้างกันอ่ะนะ อย่าคิดมาก 555 ติด ฮั่นมา พูดอะไรให้คลุมเคลือไว้ก่อน อิอิ)

จากคุณ : NooNooDeaw
เขียนเมื่อ : 29 มิ.ย. 55 09:31:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com