Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[K-POP] ฉลองกระทู้เพลงบัลลาด Ballad ครบรอบ 1 ขวบ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ สาวกเพลงบัลลาดทุกท่าน 

ครั้งนี้เป็นวันพิเศษครบรอบ 1 ปี การรายงานเพลงบัลลาดออกใหม่ประจำเดือน เย้ๆ
ไม่คิดว่าจะทำมาได้นานขนาดนี้ ฮาๆๆ

ก็อย่างที่ว่าอะครับ เมื่อเราทำอะไรไปแล้วมีความสุข ถึงแม้ไม่มีใครเห็น ก็มีเราคนนึงที่เห็นและรับรู้ได้ถึงความสุขที่ได้ทำลงไป

การที่ผมได้หา ได้รวบรวมเพลงบัลลาด ทุกเพลงที่ผมลง ผมจะฟังมาก่อน เพลงไหน เพลงไหนเด่น ก็จะนำมาลงให้ทุกคนได้ฟังกัน

ครั้งนี้ผมขอไม่นำเพลงใหม่ออกมาให้ฟังกัน แต่ขอย้อนไปฟังเพลงเก่าๆ ที่ได้นำเสนอไปเมื่อปีที่แล้วดีกว่า

เพลงเก่าๆก็มีดี เพราะเหมือนเพลงใหม่ๆ แถมยังมีความทรงจำดีๆติดมาด้วย

เอาล่ะครับ เวิ่นมาเยอะแล้ว ไปฟังเพลงเก่าๆ ตั้งแต่ มิถุนายน 2551 - ธันวาคม 2551 กันดีกว่าครับ

ขอให้ฟังเพลงกันอย่างมีความสุขนะครับ ^^

จากคุณ : daeza
เขียนเมื่อ : 2 ก.ค. 55 16:41:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com