Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรื่องราวประทับใจมากมาย กับพี่ชายที่ชื่อ"ฮั่น" ติดต่อทีมงาน

ไม่ค่อยได้โพสต์บ่อยนะคะ จะซุ่มซะมากกว่า ตั้งแต่เป็น HFC มาหนูเชื่อว่าแฟนคลับทุกคนคงจะประทับใจในตัวพี่ฮั่นหลายๆอย่าง ก็อยากจะเล่าสู่กันฟังกับเรื่องเมื่อวานค่ะ
หลังเลิกคอน ตอนที่TS จะเดินเพื่อไปงานปาร์ตี้ บังเอิญว่ามีโอกาสได้คุยกับน้าแพรวเล็กน้อยซึ่งเป็นการคุยครั้งแรก
ได้ถามว่าพรุ่งนี้ไปเซนทรัลมั้ยคะ  น้าแพรวก็บอกว่าคงไม่ไหว ต้องพักผ่อนเพื่อไปเข้ารับการผ่าตัดวันพุธ  แล้วคือว่าตอนนั้นคนแน่นมาก หนูกับน้าแพรวก็ไม่ได้ยืนข้างหน้าสุดแต่ก็พอเห็น น้าแพรวบอกว่าไม่รู้ว่าจะได้เห็นรึป่าว ถ้าไม่ได้เห็นคงอีกนานเรย  ตอนนั้นนะคะใจหนูแบบว่าอยากจะร้องไห้มาก
ได้แต่บอกไปว่าน้าแพรวสู้ๆนะคะ ในใจเลยคิดว่าถ้าพี่ฮั่นเดินมานะไม่เห็นตัวเองไม่เป็นไรเลย  อยากให้เห็นน้าแพรวมากๆ  พอพี่ฮั่นเดินมาเค้าก็เดินเลยไป หนูเรียกเสียงดังเลย พี่ฮั่นๆๆๆ น้าเเพรวค่ะ น้าแพรว  น้าแพรว ดีใจมากพี่ฮั่นเค้าได้ยินที่หนูเรียก แล้วพี่ฮั่นเค้าก็ชะงัก หันกลับตัวมาแล้วมองมาที่น้าแพรว  สายตาหนูขอบอกได้เลยว่าเต็มไปด้วยความห่วงใย  จริงๆ ค่ะ จากนั้น พี่ฮํ่นก็ทำมือไอเลิฟยูส่งมาให้  คือหนูดีใจอ่ะ  ดีใจมาก  ไม่รู้นะสำหรับหนูหนูรักแฟนคลับพี่ฮั่นในพันทิปหลายคนเลย  หลายคนอาจจะไม่รู้จักหนู แต่หนูก็รู้จักพวกคุณหลายคนเลย  อยู่กันไปแบบนี้นานๆนะคะ  รัก สามัคคีกันไว้ ถ้าเราไม่รักกันแล้วใครจะมารักเรา  ยิ่งรู้จักยิ่งรักเธอจริงๆค่ะ

พี่ฮั่นเป็นคนที่เก่ง และหล่อ แต่ไม่เคยหลงตัวเอง  ขนาดวันนี้นิกกี้ถามแฟนคลับว่าพี่ฮั่นหล่อมั้ย พี่ฮั่นก็ถามแฟนคลับตอบว่านิกกี้หล่อมั้ยเพื่อเป็นการไม่ให้น้อยหน้าไปกว่ากัน  ตอนนางแบบเดินก็ใช้ให้พวกเราตบมือให้ และสังเกตได้ว่าเวลาน้องๆให้สัมภาษณ์ พี่ฮั่นจะตั้งใจฟัง และเป็นกำลังใจให้น้องๆเสมอ  พี่ฮั่นสุภาพบุรุษมากอ่ะ รักมากจริงๆณเวลานี้  รักกันไปนานๆนะคะทุกคน แล้วเจอกันค่ะ

จากคุณ : misskiss_hunza
เขียนเมื่อ : 8 ก.ค. 55 19:22:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com