Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(กระทู้ไม่จิ้น) โบนัสพิเศษ ....ตอบแทนกระแสตอบรับในกระทู้เมื่อวานนะคะ.. เน้นอีกครั้ง "กระทู้นี้ไม่จิ้นค่ะ" +55 ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากเมื่อวาน ที่เราได้ตั้งกระทู้ไป ทำให้ทราบได้ว่าขาจิ้น และชาวซุ่ม มีจำนวนมากกว่าที่คิดไว้มากจริงๆ เล่นเอาเรามึนกับหลังไมค์มากกกกกกกกกกก @_____@

จากที่ตอนแรกคิดว่าจะต้องหลังไมค์แค่ 4-5 คน แต่.......... ผุดมายังกับดอกเห็ด "ตกใจมากกกกกก" .........มาเป็นร้อยๆ อยากจะถามแค่ว่า.........ที่ผ่านมาพวกเธอไปอยู่ไหนกัน +55555 ....อยากจะบอกว่าตอนนี้ก็ยังมีหลังไมค์มาเรื่อยๆ ค่ะ .......ยังไม่หมดเลย @_______@ มึนจริงๆ

ขนาดคุณกัปตัน ที่ตั้งกระทู้ว่าจะเลิกจิ้น ยังมาเม้นท์เลย........ เป็นเกียรติ์มากค่ะ ^________^ สรุป........ ตอนนี้ คุณกัปตัน ไม่เลิกจิ้นแล้วนะคะ +555

และด้วยกระแสตอบรับเมื่อวาน เลยขอตอบแทนด้วย......... การเล่าเรื่องฟินๆ หลังไมค์... วันนี้เวลา 2 ทุ่ม 28 น.

สำหรับคนที่รู้แล้วไม่ต้องหลังไมค์มานะคะ.. เพราะจริงๆ เรื่องนี้ชาวบ้านคู่(ส่วนหนึ่ง) น่าจะรู้กันตั้งแต่วันคอนฯ5678 แล้ว......... เรื่องนี้มีชื่อตอนว่า "ฮั่นแกง" กับ "บันได" ........+ แถมอีก 2 เรื่อง...... (2 เรื่องนี้คนส่วนใหญ่รู้แล้วนะคะ แต่แถมให้สำหรับคนที่ยังไม่ทราบค่ะ ^______^)

ปล. สำหรับคนที่หลังไมค์ บอกสิ่งที่คุณต้องการแนบมาด้วยนะคะ........เช่น ขออะไร หรือตอนไหน เพราะบางคนขอแบบดีเลย์ หรือย้อนหลัง .........บางคนขอเรื่องใหม่ ^____^

ปล2. ที่บอกว่ากระทู้นี้ไม่จิ้น เพราะที่จะเล่ามันเรื่องจริง ไม่ได้จิ้นนะคะ +55

ปล3. ขอบคุณ follower ที่เพิ่มมาใหม่อีก 39 คน เพราะพวกคุณจริงๆ ค่ะ ที่ทำให้เราต้องหาของมาตอบแทน+55

ปล4. สำหรับเรื่องไหนที่ "ลับเฉพาะ" จริงๆ ขออภัยที่ต้องบอกว่า ......ขอสงวนไว้ให้ชาวฮั่นแกงในบ้านคู่ ที่สนิทกันจริงๆ นะคะ เพราะบางเรื่องถ้าได้สัญญาไปแล้วว่าเป็น "ชั้นความลับ" มันก็ต้อง "ลับ" จริงๆ ค่ะ .. ^__^

จากคุณ : kimhunza
เขียนเมื่อ : 12 ก.ค. 55 11:22:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com