Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Clip] +++ KS & TS8 @ Property Perfect Concert +++ เน้นแกงส้ม & มีแคนกับโดมนะค่ะ +++ ติดต่อทีมงาน

วันเสาร์ที่ 14 กรกฏาคม 2555 ณ หมู่บ้าน Perfect Masterpiece รัตนาธิเบศวร์

คอนเริ่มประมาณ 19.00 น. เป็นเวลาที่ฝนตกพอดีค่ะ
แต่โชคดีที่ตกไม่หนักมาก ไม่ค่อยมีลมด้วย
ที่นั่งก็ไม่มี ตอนแรกกะมายืนเต็มที่
แต่ต้องขอบคุณ พี่ๆ น้องๆ กลุ่ม KSFC ที่มาจับจองเล่นเกมส์กันแต่เช้าจนมีบัตรเหลือให้เรา

ที่นั่งอยู่ประมาณกลางเต็นท์เลยค่ะ แถว Q ติดทางเดินเข้าพอดี
ไม่ไกลมาก แต่ถ่ายคลิปต้องซูมแบบเต็ม max
พอคอนเริ่ม ฝนก็โปรยปรายลงมาพอดี ที่นั่งเราติดทางออก ฝนสาดแฮะ
แต่ไม่ถอยนะ คนที่อยู่ริมกว่าวิ่งไปนั่งที่ว่างตรงกลางกันหมด
ตรงกลางมีอุปสรรคมากเกิน เราเลยวิ่งออกไปข้างนอก ยืนถ่ายจากข้างนอกเข้ามา
แต่บางเพลงก็มีป้ายไฟเยอะจนขอหยุดถ่าย ไปช่วยน้องร้องอย่างเดียว

คลิปอาจจะไม่ชัดมาก แต่ความรู้สึกของเราชัดนะ

ขอบคุณ ทุกคนที่เหนื่อยด้วยกัน กอดแน่นๆ ทุกคนเลย

BIG HUG, BIG HUG, BIG HUG

Yay, Yay, Yay

จากคุณ : จันทร์รุจา
เขียนเมื่อ : 15 ก.ค. 55 20:31:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com