Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[k-pop]ใครมีตารางชาร์ตประจำปี2009-2011ของยอดอัลบั้ม+ดาวน์โหลด ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากต้องการข้อมูลตางรางประจำปีที่ทางเว็บไซต์หรือเว็บดาวน์โหลดเพลงเกาหลีที่เค้าประกาศอ่ะครับ เช่น ยอดดาวน์โหลดประจำปี2009 ยอดจำหน่ายอัลบั้มของปี2010อะไรแบบนี้อ่ะครับ แบบที่คุณชอรอมเอาตารางมาให้ดูของครึ่งปีแรกของ gaon chart2012 อ่ะครับ

จริงๆต้องบอกว่าตอนนี้กำลังหาเพลงฟังอยู่ เลยอยากรู้ว่าคนเกาหลีเค้าฟังเพลงอะไรกันบ้างเพราะปี2009-2011เราๆก้ฟังแต่เพลงที่แนะนำบนเว็บไซต์นี้แค่นั้นเอง

ปล.ผมไม่ได้มีเจตนาจะเอามาอ้างอะไรเพื่อเปรียบเทียบอะไรนะครับ แค่อยากดูเฉยๆครับประดับความรู้ไว้เท่านั้นเอง หวังว่าคงไม่มีคนเข้าใจผิดนะครับ เพราะชาร์ตต่างๆเวลาดูแล้วมันตื่นตาตื่นใจไงไม่รู้-*-

จากคุณ : ปีกแห่งมนตรา
เขียนเมื่อ : 17 ก.ค. 55 18:57:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com