Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีเพลงไทย มีเบสนุ่มๆ เดินเป็น line หลัก(หรือป่าว) ประมาณ -> ฝีน ของ lipta ไหมครับ อยากฟังไม่รู้เป็นอะไร ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้อยากฟัง อารมณ์ ประมาณเพลง ฝืน ของลิปตา ครับ
ที่ เบส จะออกนำๆ เป็น ไลน์ (เกือบ) main นะครับ

ไม่มี กีตาร์ ลี๊ด จนแสบหู  เสียงนักร้อง นุ่มๆ คลอไป

มีแนะนำไหมครับ

โจทย์ ยาก หรือ งง ไปไหมครับ แหะๆ แบบไม่สันทัดเรื่องดนตรีอ่ะครับ
ขออภัยด้วย

จากคุณ : ~*. LoNeLy sEcRet .*~
เขียนเมื่อ : 19 ก.ค. 55 16:16:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com