Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชื่อแกงส้มครับ ^^ ติดต่อทีมงาน

ไม่ได้ตั้งกระทู้นานเลย งานแอบยุ่ง >.< (ใครอยากรู้??)

ช่วงนี้เห็นรูปน้องแกงมากมาย น้องเป็นหนุ่มแล้ว หล่อด้วย(มากเลยแหล่ะ)
ก็ไม่เข้าใจนะ ว่าตั้งแต่ออกจากบ้านน้องแกง ไปทำไรม๊า อะหยังมาหล่อแต๊ๆน่าฮักขนาดเลยอ๊า
(หล่อจนปะแล๊ดเมือง 555 )

วันนี้รู้สึกเหงาๆที่น้องแกงออกต่างจังหวัดไปถ่ายละคร ก็ไม่รู้อีกนั่นแหล่ะว่าทำไมรู้สึกแบบนี้
รู้สึกเหมือนน้องแกงไม่อยู่บ้านอ่ะ(ทั้งๆที่เราก็ไม่ได้อยู่กรุงเทพ 555)เลยเกิดอาการคิดถึง
แล้วก็เลยกลับมาเปิดดูรูปเก่าๆ คลิปเก่าๆ วันแรกที่ได้สบตากับแกง อิอิ เย้ๆๆ เข้าเรื่องซะทีเน๊อะ

ขำพี่แฟร้งค์ ชื่ออะไรครับผม
ชื่อแกงส้มครับ
แกงส้ม!!
ครับผม (ยิ้มมมมม)
แกงส้มนี่ชื่อคุณแม่ตั้งให้เลยป่ะ (เอิ่ม..คิดว่าใครตั้งให้คะ แต่หนูก็อยากรู้ อิอิ)
ใช่ครับ คุณแม่ตั้งให้เลยครับ (คุณแม่ เก๋มากค่ะ..ประจบสุดริด)

จำได้ตอนนั้นตัวเองเปิดรายการทิ้งไว้ผ่านๆ อ่านหนังสือไปด้วย
ต้องเงยหน้าขึ้นมาเพราะชื่อแกงส้มนี่แหล่ะ คิดในใจ ชื่อ...ไรวะเนี่ย
(หน้าบวมเชียว แถมดูกรวนด้วย ไม่เป๊ก ไม่เป๊ก อ๊ากกก พี่ขอโต๊ดดดดด >.<)

ปล.กระทู้นี้ตอนตั้งยังหาคอนเซปไม่ได้ หาทางลงไม่เจอนะ 555

จากคุณ : ไข่เจียวผืนนั้น
เขียนเมื่อ : 19 ก.ค. 55 22:37:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com