Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[K-POP] TOP 10 GG ของเกาหลีทุกคนว่ามีวงไหนบ้างครับ ติดต่อทีมงาน

ผมอยากรู้ว่าในความคิดของเพื่อนๆ มี GG เกาหลีวงไหนบ้างครับที่ติด TOP 10 เรียง 1-10 เลยน่ะครับ โดยตัดว่าตัวเองเป็นแฟนคลับของวงไหน,ความชอบของตัวเอง,ความเกลียดวงนั้นๆ,โพลต่างๆ  แล้วใช้ความเป็นกลางน่ะครับ

เหมือนเอาชื่อ GG ที่เรารู้จักทั้งหมดมาแล้วก็เลือกเลยอ่ะครับ

สำหรับผมน่ะครับ
1. SNSD
2. WONDER GIRLS
3. 2NE1
4. kara
5. T-ara
6. F(X)
7. MISS A
8. SISTAR
9. Secret
10.4 mimute

ของผมก็ประมานนี้ครับ แต่คิดอันดับ 10 นานหน่อยอ่ะครับ ระหว่าง after school กับ
4 mimute ว่าจะเป็นวงไหนดี

ปล1. ส่วนตัวแล้วผมเป็นแฟนคลับ MISS A น่ะครับ
ปล2. นี่เป็นความคิดของผมน่ะครับ ถ้าไม่ถูกใจใคร ก็ขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

จากคุณ : killme1234
เขียนเมื่อ : 19 ก.ค. 55 23:12:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com