Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

### รูปบรรยากาศงานคอนเสิร์ต J20 รอบแรกค่ะ ### ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ

เราได้มีโอกาสไปดูคอนเสิร์ต J20 Anniversary รอบวันศุกร์ที่ 20 ซึ่งเป็นรอบแรกมาค่ะ พอดีคิดช้ากว่าคนอื่น อยากดูคอนเสิร์ตตอนตลาดจะวายบัตรจะเต็มหมดแล้วค่ะ ได้ที่นั่งโซน A3 ตรงกลางมา พอศิลปินเล่นอยู่เวทีใหญ่นี่จะเห็นชัดมากค่ะ แต่ครึ่งหนึ่งของคอนเสิร์ตเค้าไปเล่นกันเวทีกลางกับเวทีหลังโน้นนนน เราเลยได้แต่เห็นหลังศิลปินอยู่ลับๆค่ะ

ครั้งนี้เตรียมตัวที่จะไปลองหัดถ่ายรูปในงานคอนเสิร์ตครั้งแรก เตรียมตัวพร้อมม๊าก ไปยืมเลนส์กระบอกข้าวหลามของเพื่อนตอนบ่ายสอง แล้วก็ตรงดิ่งไปพารากอนเลยค่ะ  แถมไปถึง พบว่า Memory ลืมไว้ในคอมพิวเตอร์ที่บ้าน  ค้นไปค้นมา เจอ Memory 2G ในกระเป๋ากล้อง คิดว่าคงพอ ที่ไหนได้ หมดไปตั้งแต่กลางคอนเสิร์ตแล้วค่ะ หยอกเย้า เราเลยต้องถ่ายรูปอย่างกระเบียดกระเสียน ถ่ายไปลบไป พลาดช็อตเด็ดสำคัญไปหลายครั้งเหมือนกัน

ออกตัวไว้นิดนึงว่า ภาพอาจจะมีสั่นบ้างค่ะ เพราะกระบอกข้าวหลาม มัน-หนัก-มาก แต่ก็พยายามที่จะเก็บอารมณ์และบรรยากาศในคอนเสิร์ตมาให้มากที่สุดนะคะ

ขอเปิดตัวด้วยภาพนี้นะคะ เราชอบมากๆเลย ครอบครัวสุขสันต์อ่ะ ลูกสาวลูกชายพี่เจสวยหล่อน่ารักทุกคนเลย

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ค. 55 20:11:07

จากคุณ : Sulaimania
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 55 20:10:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com