Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[K-POP] รายงานสด Inkigayo 29/07/12 ติดต่อทีมงาน

Inkigayo 29/07/2012  [[ อย่ากด F5 บ่อยนะครับ ]]
-----------------------------        
Performances today by BoA, PSY, Super Junior, 2NE1, SISTAR, Jang Woo Young, 
T-ara, B.A.P, After School, NS Yoon-G, GLAM, Gilme, C-CLOWN, TAHITI, December, Led Apple, ChAOS 

หมายเหตุ !!

-  งดดราม่าทุกรูปแบบ < ถ้ามีข้อมูลอ้างอิงอะไรก็สามารถถกกันได้ครับ แต่อย่าพูดลอยๆ >
-  ถ้าผมลงคลิปหมดแล้ว ใครจะลงคลิปที่ชัดกว่าก็ลงได้นะครับ แต่อย่าเพิ่งลงตอนที่ผมกำลังลงอยู่ < เดี๋ยวมันจะซ้ำกัน >
-  ทุกโชว์เป็นรายการเดียวกัน ผมจึงรวบรวมไว้ในกระทู้เดียวกัน < เพื่อไม่ให้รกบอร์ด >
-  กรุณาใช้รูปแบบจัดชิดซ้ายทุกความคิดเห็นนะครับ เพื่อสะดวกในการดูคลิปในกระทู้ < ผมจะลงคลิปรูปแบบจัดชิดขวา > ** เน้น **

ขอขอบคุณ
 YT สำหรับทุก VDO !!

ปล.ขอยืมรูปแบบหัวกระทู้จากคุณชอรอมนะครับ  

จากคุณ : daeza
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 55 14:49:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com