Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai Lover-s Home 29 Jul 12: Zai @ Taipei and the time to resting << ติดต่อทีมงาน

นกดื่มชา สวัสดีเย็นวันอาทิตย์ที่ 29 กรกฎาคม ด้วยนะคะ ^^

ช่วงนี้บ้านเรา กลับมาเงียบสงบอีกครั้ง หลังจากไจ๋เสร็จสิ้นการถ่ายทำหนังเรื่อง “Meet Early..Love Later” (早见晚爱)
ไจ๋ก้อเดินทางจากปักกิ่ง กลับไทเปไปเมื่อประมาณอาทิตย์ก่อนที่ผ่านมานะคะ
ตอนนี้ไจ๋ก้อเลยพักผ่อน เก็บตัวเงียบอยู่ที่บ้าน เลยทำให้แฟนๆ ของไจ๋พลอยเงียบๆกันไปด้วย

หวังว่าช่วงนี้ไจ๋คงจะมีข่าว แถวๆ ไทเป หรือเบื้องหลังหนังเรื่องนี้ หรือผลงานใหม่ๆ
ออกมาให้ยล แก้คิดถึงกันนะคะ เล็กๆ น้อยๆ ก้อยังดีจ้ะ

ช่วงนี้ไจ๋ได้กลับมาพักผ่อนที่ไทเปอีกครั้ง และรอเริ่มต้นงานใหม่นะคะ
ช่วงนี้ไจ๋เองก้อดูสุขภาพทั้งกายและจิตดี ก้อขอให้ไจ๋พักผ่อนเต็มที่ ร่างกายแข็งแรง
พร้อมที่จะมีพลังในการทำงานใหม่ๆ ต่อไปเรื่อยๆ
พวกเราจะคอยสนับสนุนในงานและตัวตนของไจ๋ตลอดไปค่ะ

พลุ ... "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 55 20:53:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com