Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[K-POP] After School - Flashback หนึ่งเดือนกว่าที่โปรโมทเพลงนี้ของสาวๆ บุคคลทั่วไปคิดว่าผ่านหรือไม่ผ่านครับ ติดต่อทีมงาน

หลังจากที่ After School กลับมาโปรโมทซิงเกิ้ลใหม่ Flashback ตั้งแต่วันที่ 21 มิถุนายน 2012
ผ่านไป 1 เดือนคุณๆ คิดว่าสาวๆ ประสบความสำเร็จกับเพลงนี้หรือไม่ครับถ้ามองตั้งแต่

เอ็มวี ภาพลักษณ์ ไลฟ์สด ความถี่ในการออกรายการ กระแสคนพูดถึง หรือยอดคนกดไลค์ในวีดีโอต่างๆ ของ Youtube

นี่เป็นข้อมูลอันดับที่ดีที่สุดในรายการใหญ่ๆ ของเพลง Flashback นะครับ

K-Chart จากรายการ Music Bank อันดับสูงสุดอันดับ 3
รายการ M Countdown! อันสูงสุดอันดับ 2
K-POP Billboard Chart อันดับสูงสุดอันดับ 10

ยอดขายอ้างอิงจากวิกิพีเดีย 1 เดือนกับอีกอาทิตย์ 14,197+
(และหวังว่าจะมีส่วนที่ Pledis ยังไม่ได้ส่งให้คนที่จองตามต่างประเทศอีกนะ กิกิ)

ส่วนไลฟ์นี้แปะไม่ให้หัวกระทู้โล่ง 555
เป็นไลฟ์ที่ผมชอบที่สุดเลยครับ เสื้อ ผ้า หน้า ผม อารมณ์ ท่าเต้น มันใช่ทุกอย่างเลย
ไลฟ์จากรายการ MCountdown เป็นการคัมแบกเพลงนี้ครั้งแรกของสาวๆ ในวันที่ 21 มิถุนายน 2012

ปล. หลังจากนี้เห็นว่า Orange Camera จะเดบิวท์ที่ญี่ปุ่น
ปล2. จะมีแฟนมีตติ้งในไทยภายในปีนี้ แต่ยังไม่ทราบรายละเอียดแน่ชัด รอติดตามข่าวกันนะครับ

จากคุณ : toffypotty
เขียนเมื่อ : 1 ส.ค. 55 18:39:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com