Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***** British boy bands ในยุคต่างๆ ***** ติดต่อทีมงาน

สืบเนื่องมาจากกระทู้หนึ่ง  ว่าอังกฤษลอกหรือเลียนแบบ Boy Bands จากประเทศหนึ่ง

ก็เลยอยากชวนชาวเฉลิมกรุงมาแชร์เพลงที่ชอบจาก British boy bands ในยุคต่างๆ  เล่นๆกันค่ะ

-----------------------------------------------------------

ตอนแรก กะแค่ British แต่มีบางท่านเพิ่ม Irish มาก็ได้ค่ะ Scottish ก็ได้ค่ะ จริงๆถ้าลงว่ายุคไหนกด้วยก็ perfect ค่ะ แต่ไม่เป็นไรค่ะ post กันหนุกๆ ว่าแต่....เอ...มีเก่ากว่ายุค 60's ไหมคะ หรือนี่เก่าที่สุดแล้ว ก่อนเราเกิดหลายปีมากค่ะ

ยุค 60's

The Monkees - I'm a Believer

แก้ไขเมื่อ 02 ส.ค. 55 19:37:16

แก้ไขเมื่อ 02 ส.ค. 55 19:28:04

จากคุณ : athena_b
เขียนเมื่อ : วันอาสาฬหบูชา 55 17:21:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com